Kết quả Oxford City vs Marine - Hạng 5 Bắc Anh
Oxford City
MarineNhận định trước trận Oxford City vs Marine - Hạng 5 Bắc Anh
Trận đấu Oxford City vs Marine tại Hạng 5 Bắc Anh đã kết thúc với kết quả Oxford City thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Oxford City có 0 trận thắng, 2 trận hòa và 1 trận thua trước Marine trong 3 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Oxford City
#3
23 điểm · 11 trận
7T-2H-2B
Marine
#16
15 điểm · 11 trận
5T-0H-6B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · North - 25 Hạng 5 Bắc Anh
Xem tất cả kết quả Hạng 5 Bắc AnhCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Oxford City vs Marine thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Oxford City 1-0 Marine (hiệp 1: 1-0).
Trận Oxford City vs Marine diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Oxford City vs Marine thuộc khuôn khổ Hạng 5 Bắc Anh đã diễn ra lúc 02:45 ngày 05/02.
Trận Oxford City vs Marine đá ở sân nào?
Trận đấu Oxford City vs Marine đã diễn ra trên sân RAW Charging Stadium tại Oxford, Oxfordshire.
Lịch sử đối đầu giữa Oxford City và Marine thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Oxford City thắng 0, hòa 2, thua 1.
