Kết quả Oţelul vs CFR 1907 Cluj - VĐQG Romania
Oţelul
CFR 1907 ClujNhận định trước trận Oţelul vs CFR 1907 Cluj - VĐQG Romania
Trận đấu Oţelul vs CFR 1907 Cluj tại VĐQG Romania đã kết thúc với kết quả Oţelul thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Oţelul có 10% khả năng thắng, hòa 45% và CFR 1907 Cluj thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc CFR 1907 Cluj. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Oţelul có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 3 trận thua trước CFR 1907 Cluj trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Oţelul
#14
10 điểm · 11 trận
2T-4H-5B
CFR 1907 Cluj
#8
16 điểm · 11 trận
5T-1H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Oţelul 2.92 - Hòa 3.20 - CFR 1907 Cluj 2.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.00 / 2.10 | 1.65 | 2.50 / 2.10 | 1.70 | 2.92 | 3.20 | 2.30 |
| 10Bet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.05 | 1.70 | 0.50 / 1.42 | 2.65 | 3.45 | 2.05 | 2.95 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 3.00 | 3.20 | 2.30 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.75 | 2.10 | 3.00 |
| Unibet | Toàn trận | 0.50 / 1.58 | 2.18 | 2.25 / 1.85 | 1.83 | 3.15 | 3.15 | 2.28 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.00 / 1.98 | 1.71 | 3.60 | 2.06 | 2.88 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 1.87 | 2.25 / 1.84 | 1.91 | 3.14 | 3.14 | 2.29 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.11 | 1.65 | 1.00 / 2.02 | 1.73 | 3.97 | 1.98 | 2.92 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.86 | 2.00 | 2.25 / 1.85 | 2.00 | 3.23 | 3.23 | 2.33 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.21 | 1.68 | 1.00 / 1.95 | 1.85 | 3.90 | 2.16 | 2.98 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 2.85 | 1.40 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 1.03 | 17.00 | 501.00 |
Trận khác vòng 1 VĐQG Romania
- 17/07KTFC VoluntariFC Botosani22
- 18/07KTFCSBArges Pitesti20
- 19/07KTUniversitatea CraiovaUta Arad40
- 19/07KTUniversitatea ClujFarul Constanta21
- 19/07KTPetrolul PloiestiDinamo Bucuresti10
- 20/07KTCorvinul HunedoaraCsikszereda30
- 21/07KTRapidSepsi OSK Sfantu Gheorghe10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Oţelul vs CFR 1907 Cluj thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Oţelul 2-1 CFR 1907 Cluj (hiệp 1: 1-0).
Trận Oţelul vs CFR 1907 Cluj diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Oţelul vs CFR 1907 Cluj thuộc khuôn khổ VĐQG Romania đã diễn ra lúc 22:30 ngày 18/07.
Trận Oţelul vs CFR 1907 Cluj đá ở sân nào?
Trận đấu Oţelul vs CFR 1907 Cluj đã diễn ra trên sân Stadionul Oțelul tại Galati.
Tỷ lệ dự đoán trận Oţelul vs CFR 1907 Cluj như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Oţelul có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, CFR 1907 Cluj thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Oţelul và CFR 1907 Cluj thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Oţelul thắng 1, hòa 2, thua 3.
