Kết quả Olmaliq vs Mash'al - VĐQG Uzbekistan
Olmaliq
Mash'alNhận định trước trận Olmaliq vs Mash'al - VĐQG Uzbekistan
Trận đấu Olmaliq vs Mash'al tại VĐQG Uzbekistan đã kết thúc với kết quả Olmaliq thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Olmaliq có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Mash'al thắng 10%. Về phong độ, Olmaliq đang vượt trội hơn hẳn Mash'al (73% so với 27%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Olmaliq ghi trung bình 2.2 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Mash'al ghi 0.8 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Olmaliq có 6 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước Mash'al trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Olmaliq
#6
35 điểm · 22 trận
10T-5H-7B
Mash'al
#16
4 điểm · 23 trận
1T-1H-21B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Olmaliq với tỷ lệ chấp -1.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Olmaliq 1.40 - Hòa 4.10 - Mash'al 6.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.75 | 1.85 | 1.35 | 4.00 | 7.50 |
| 10Bet | Hiệp 1 | -0.50 / 1.83 | 1.80 | 1.50 / 2.35 | 1.44 | 1.85 | 2.38 | 6.25 |
| Bet365 | Toàn trận | -1.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.40 | 4.10 | 6.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.95 | 1.85 | — | — | 1.91 | 2.38 | 6.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -1.25 / 1.84 | 1.90 | 2.50 / 1.82 | 1.92 | 1.36 | 4.56 | 8.55 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 2.23 | 1.52 | 1.00 / 1.79 | 1.89 | 1.86 | 2.22 | 7.40 |
| Pinnacle | Toàn trận | -1.25 / 1.85 | 1.98 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.36 | 4.54 | 8.08 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.50 / 1.82 | 1.97 | 1.00 / 1.78 | 2.02 | 1.81 | 2.45 | 7.70 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.25 / 3.70 | 1.26 | 3.50 / 6.60 | 1.11 | 1.00 | 51.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 14 VĐQG Uzbekistan
- 26/07KTBunyodkorPakhtakor01
- 27/07KTAndijanBuxoro20
- 27/07KTLokomotivSogdiana31
- 28/07KTNeftchiNavbahor11
- 28/07KTNasafQizilqum10
- 28/07KTXorazmSurkhon10
- 29/07KTDinamo SamarqandKokand-191232
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Olmaliq vs Mash'al thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Olmaliq 2-1 Mash'al (hiệp 1: 1-1).
Trận Olmaliq vs Mash'al diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Olmaliq vs Mash'al thuộc khuôn khổ VĐQG Uzbekistan đã diễn ra lúc 22:00 ngày 27/07.
Trận Olmaliq vs Mash'al đá ở sân nào?
Trận đấu Olmaliq vs Mash'al đã diễn ra trên sân OKMK Sport Majmuasi tại Olmaliq.
Tỷ lệ dự đoán trận Olmaliq vs Mash'al như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Olmaliq có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Mash'al thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Olmaliq và Mash'al thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Olmaliq thắng 6, hòa 1, thua 2.
