Kết quả Oliveirense vs Mafra - Portugal Liga 3
Oliveirense
MafraNhận định trước trận Oliveirense vs Mafra - Portugal Liga 3
Oliveirense vs Mafra (Portugal Liga 3) đã khép lại với kết quả Oliveirense thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Mafra với tỷ lệ 40%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Mafra hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Oliveirense thắng 2, hòa 5, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Oliveirense
#3
9 điểm · 6 trận
2T-3H-1B
Mafra
#4
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Oliveirense 2.90 - Hòa 3.25 - Mafra 2.15.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 2.90 | 3.25 | 2.15 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | — | — | 3.60 | 2.05 | 2.88 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.75 | 1.88 | 2.25 / 1.84 | 1.84 | 3.09 | 3.00 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.06 | 1.63 | 1.00 / 1.99 | 1.71 | 3.96 | 1.94 | 2.92 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.84 | 1.99 | 2.25 / 1.89 | 1.91 | 3.15 | 3.05 | 2.31 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.18 | 1.68 | 1.00 / 2.04 | 1.76 | 3.70 | 2.10 | 2.89 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 2.20 | 1.65 | 3.50 / 6.80 | 1.11 | 1.01 | 26.00 | 126.00 |
Trận khác vòng 5 Portugal Liga 3
- 12/09KTVarzimVianense12
- 12/09KTLouletanoUnião Santarém12
- 12/09KTTrofenseLeça14
- 12/09KTAD Marco 09Guimaraes B10
- 12/09KTLusitano Évora 1911SC Covilha22
- 13/09KTCF Os BelenensesAtlético CP10
- 13/09KTCaldasVitória de Sernache20
- 13/09KTPacos FerreiraSão João Ver11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Oliveirense vs Mafra thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Oliveirense 2-1 Mafra (hiệp 1: 1-0).
Trận Oliveirense vs Mafra diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Oliveirense vs Mafra thuộc khuôn khổ Portugal Liga 3 đã diễn ra lúc 17:00 ngày 12/09.
Trận Oliveirense vs Mafra đá ở sân nào?
Trận đấu Oliveirense vs Mafra đã diễn ra trên sân Estadio Carlos Osorio tại Oliveira de Azemeis.
Tỷ lệ dự đoán trận Oliveirense vs Mafra như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Oliveirense có 29% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Mafra thắng 40%.
Lịch sử đối đầu giữa Oliveirense và Mafra thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Oliveirense thắng 2, hòa 5, thua 2.
