Kết quả Oldenburger SV vs Eckernförder SV - D5 Đức
Oldenburger SV
Eckernförder SVNhận định trước trận Oldenburger SV vs Eckernförder SV - D5 Đức
Trận đấu Oldenburger SV vs Eckernförder SV tại D5 Đức đã kết thúc với kết quả Oldenburger SV thắng 3-1. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Oldenburger SV có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Eckernförder SV trong 5 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Oldenburger SV
#9
18 điểm · 13 trận
5T-3H-5B
Eckernförder SV
#14
11 điểm · 14 trận
3T-2H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Schleswig-Holstein - 27 D5 Đức
Xem tất cả kết quả D5 ĐứcCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Oldenburger SV vs Eckernförder SV thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Oldenburger SV 3-1 Eckernförder SV (hiệp 1: 0-0).
Trận Oldenburger SV vs Eckernförder SV diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Oldenburger SV vs Eckernförder SV thuộc khuôn khổ D5 Đức đã diễn ra lúc 19:00 ngày 27/04.
Trận Oldenburger SV vs Eckernförder SV đá ở sân nào?
Trận đấu Oldenburger SV vs Eckernförder SV đã diễn ra trên sân B-Platz Oldenburg in Holstein tại Oldenburg in Holstein.
Lịch sử đối đầu giữa Oldenburger SV và Eckernförder SV thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Oldenburger SV thắng 1, hòa 1, thua 3.
