Kết quả Nõmme United II vs Viimsi - Hạng 2 Estonia
Nõmme United II
ViimsiNhận định trước trận Nõmme United II vs Viimsi - Hạng 2 Estonia
Nõmme United II vs Viimsi (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả Viimsi thắng 3-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Nõmme United II với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Nõmme United II hoặc hòa. Nõmme United II cho thấy hiệu suất ghi bàn tốt hơn đáng kể so với Viimsi trong giai đoạn gần đây (75% - 25%). Về phong độ gần đây, Nõmme United II đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 3.2 bàn thua mỗi trận, còn Viimsi là 1.2 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Nõmme United II thắng 2, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 24/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme United II
#8
36 điểm · 31 trận
10T-6H-15B
Viimsi
#2
53 điểm · 31 trận
16T-5H-10B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.00), Viimsi được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nõmme United II 3.70 - Hòa 3.95 - Viimsi 1.68.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.00 / 1.83 | 1.80 | 3.50 / 1.73 | 1.90 | 3.70 | 3.95 | 1.68 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.67 | 2.00 | 1.50 / 1.80 | 1.77 | 3.85 | 2.55 | 2.15 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.33 | 3.25 | 3.50 | 4.10 | 1.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.98 | 1.82 | — | — | 3.75 | 2.75 | 2.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.70 | 1.83 | 3.75 | 3.95 | 1.61 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.78 | 1.81 | 3.85 | 2.65 | 2.07 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.80 | 1.88 | 3.50 / 1.80 | 1.89 | 3.61 | 4.05 | 1.73 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.84 | 1.80 | 1.50 / 1.87 | 1.81 | 3.83 | 2.56 | 2.18 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.84 | 1.87 | 3.50 / 1.81 | 1.91 | 3.61 | 3.92 | 1.68 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.87 | 1.83 | 1.50 / 1.90 | 1.80 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 3.55 | 1.28 | 3.50 / 5.25 | 1.16 | 41.00 | 26.00 | 1.01 |
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme United II vs Viimsi thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme United II 0-3 Viimsi (hiệp 1: 0-0).
Trận Nõmme United II vs Viimsi diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme United II vs Viimsi thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 27/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme United II vs Viimsi như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme United II có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Viimsi thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme United II và Viimsi thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Nõmme United II thắng 2, hòa 0, thua 1.
