Kết quả Nõmme United II vs FCI Levadia II - Hạng 2 Estonia
Nõmme United II
FCI Levadia II- S. Salmistu 48'
- V. Pavlovits 28'
- A. Svedovski 86'
Nhận định trước trận Nõmme United II vs FCI Levadia II - Hạng 2 Estonia
Trận đấu Nõmme United II vs FCI Levadia II tại Hạng 2 Estonia đã kết thúc với kết quả FCI Levadia II thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Nõmme United II có 10% khả năng thắng, hòa 45% và FCI Levadia II thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc FCI Levadia II. Về phong độ, FCI Levadia II đang vượt trội hơn hẳn Nõmme United II (24% so với 76%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Nõmme United II ghi trung bình 1.4 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi FCI Levadia II ghi 3.0 và để thủng 0.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Nõmme United II có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 2 trận thua trước FCI Levadia II trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme United II
#8
36 điểm · 31 trận
10T-6H-15B
FCI Levadia II
#5
47 điểm · 31 trận
15T-2H-14B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nõmme United II 2.80 - Hòa 4.10 - FCI Levadia II 1.95.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.77 | 3.50 / 1.55 | 2.15 | 2.80 | 4.10 | 1.95 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.00 | 1.67 | 1.50 / 1.65 | 1.95 | 3.00 | 2.70 | 2.40 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.28 | 3.50 | 2.62 | 4.00 | 2.00 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 2.88 | 2.75 | 2.40 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.92 | 1.88 | 4.00 / 1.87 | 1.83 | 2.78 | 4.20 | 2.04 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.15 | 1.62 | 1.50 / 1.68 | 2.06 | 3.16 | 2.80 | 2.38 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.50 / 1.77 | 1.88 | 4.00 / 1.84 | 1.81 | 2.70 | 4.00 | 1.88 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.69 | 1.75 / 1.91 | 1.74 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 1.00 / 4.40 | 1.20 | 3.50 / 6.25 | 1.12 | 81.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 22 Hạng 2 Estonia
- 08/08KTMaarduViimsi12
- 08/08KTElvaTartu Welco21
- 08/08KTTallinna KalevFC Tallinn11
- 10/08KTFlora IINõmme Kalju II30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme United II vs FCI Levadia II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme United II 1-2 FCI Levadia II (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: S. Salmistu 48' cho Nõmme United II; V. Pavlovits 28', A. Svedovski 86' cho FCI Levadia II.
Trận Nõmme United II vs FCI Levadia II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme United II vs FCI Levadia II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 08/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme United II vs FCI Levadia II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme United II có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FCI Levadia II thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme United II và FCI Levadia II thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Nõmme United II thắng 1, hòa 1, thua 2.
