Kết quả Nõmme Kalju II vs Flora II - Hạng 2 Estonia
Nõmme Kalju II
Flora IINhận định trước trận Nõmme Kalju II vs Flora II - Hạng 2 Estonia
Nõmme Kalju II vs Flora II (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả Flora II thắng 5-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Nõmme Kalju II với tỷ lệ 35%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Nõmme Kalju II hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về phong độ gần đây, Nõmme Kalju II đạt hiệu suất 1.2 bàn thắng - 2.6 bàn thua mỗi trận, còn Flora II là 1.4 - 2.8 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Nõmme Kalju II thắng 0, hòa 0, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme Kalju II
#10
23 điểm · 31 trận
6T-5H-20B
Flora II
#3
48 điểm · 31 trận
14T-6H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Flora II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nõmme Kalju II 3.10 - Hòa 4.20 - Flora II 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 1.77 | 4.50 / 2.15 | 1.55 | 3.10 | 4.20 | 1.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.57 | 2.05 | 3.35 | 2.80 | 2.15 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.50 / 1.92 | 1.88 | 2.50 / 1.25 | 3.75 | 3.00 | 4.33 | 1.83 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 3.10 | 2.88 | 2.25 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 4.50 / 2.00 | 1.58 | 3.15 | 3.95 | 1.77 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.57 | 2.08 | 3.20 | 2.88 | 2.18 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.68 | 2.02 | 4.00 / 1.78 | 1.84 | 3.18 | 4.15 | 1.83 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.77 | 1.87 | 1.75 / 1.88 | 1.76 | 3.43 | 2.67 | 2.25 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 1.85 | 4.00 / 1.85 | 1.85 | 2.97 | 4.04 | 1.85 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.81 | 1.89 | 1.75 / 1.93 | 1.77 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 5.00 / 1.83 | 1.98 | 5.50 / 3.00 | 1.38 | 51.00 | 51.00 | 1.00 |
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme Kalju II vs Flora II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme Kalju II 0-5 Flora II (hiệp 1: 0-2).
Trận Nõmme Kalju II vs Flora II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme Kalju II vs Flora II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 25/07.
Trận Nõmme Kalju II vs Flora II đá ở sân nào?
Trận đấu Nõmme Kalju II vs Flora II đã diễn ra trên sân Hiiu Stadium tại Tallinn.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme Kalju II vs Flora II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme Kalju II có 35% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 35%, Flora II thắng 30%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme Kalju II và Flora II thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Nõmme Kalju II thắng 0, hòa 0, thua 3.
