Kết quả Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II - Hạng 2 Estonia
Nõmme Kalju II
FCI Levadia IINhận định trước trận Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II - Hạng 2 Estonia
Trận đấu Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II tại Hạng 2 Estonia đã kết thúc với kết quả FCI Levadia II thắng 2-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Nõmme Kalju II có 10% khả năng thắng, hòa 45% và FCI Levadia II thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc FCI Levadia II, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. FCI Levadia II cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Nõmme Kalju II trong giai đoạn gần đây (29% - 71%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Nõmme Kalju II ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi FCI Levadia II ghi 2.8 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Nõmme Kalju II có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 6 trận thua trước FCI Levadia II trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Nõmme Kalju II
#10
23 điểm · 32 trận
6T-5H-21B
FCI Levadia II
#5
47 điểm · 31 trận
15T-2H-14B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về FCI Levadia II với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nõmme Kalju II 3.10 - Hòa 4.20 - FCI Levadia II 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.85 | 1.77 | 4.50 / 2.05 | 1.60 | 3.10 | 4.20 | 1.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.57 | 2.05 | 3.40 | 2.75 | 2.15 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 2.00 | 1.80 | 2.50 / 1.20 | 4.33 | 2.75 | 4.20 | 1.95 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 2.05 | — | — | 2.88 | 3.00 | 2.30 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 4.50 / 2.16 | 1.48 | 3.00 | 3.90 | 1.83 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.63 | 2.00 | 3.20 | 2.80 | 2.25 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.71 | 1.92 | 4.00 / 1.79 | 1.83 | 3.36 | 4.20 | 1.77 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.81 | 1.83 | 1.75 / 1.92 | 1.77 | 3.56 | 2.67 | 2.20 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.83 | 1.88 | 4.00 / 1.85 | 1.86 | 3.30 | 4.20 | 1.71 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.93 | 1.78 | 1.75 / 1.93 | 1.78 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 2.00 / 2.15 | 1.68 | 2.50 / 5.90 | 1.13 | 81.00 | 41.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 20 Hạng 2 Estonia
- 16/07KTViimsiElva13
- 18/07KTFlora IIMaardu13
- 18/07KTTallinna KalevNõmme United II31
- 18/07KTTartu WelcoFC Tallinn02
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nõmme Kalju II 0-2 FCI Levadia II (hiệp 1: 0-1).
Trận Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 23:00 ngày 18/07.
Trận Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II đá ở sân nào?
Trận đấu Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II đã diễn ra trên sân Hiiu Stadium tại Tallinn.
Tỷ lệ dự đoán trận Nõmme Kalju II vs FCI Levadia II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nõmme Kalju II có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, FCI Levadia II thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Nõmme Kalju II và FCI Levadia II thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Nõmme Kalju II thắng 2, hòa 2, thua 6.
