Kết quả Nitra vs Rača - Hạng 3 Slovakia
Nitra
RačaNhận định trước trận Nitra vs Rača - Hạng 3 Slovakia
Trận đấu Nitra vs Rača tại Hạng 3 Slovakia đã kết thúc với kết quả Nitra thắng 6-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Nitra có 77% khả năng thắng, hòa 14% và Rača thắng 9%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Nitra hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Nitra với tỷ lệ chấp -2.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nitra 1.20 - Hòa 6.25 - Rača 9.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -2.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.40 | 2.75 | 1.20 | 6.25 | 9.00 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.78 | 2.02 | — | — | 1.53 | 2.88 | 8.50 |
| 1xBet | Toàn trận | -2.00 / 1.75 | 1.91 | 3.50 / 1.86 | 1.81 | 1.12 | 6.80 | 12.00 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.75 / 1.68 | 1.99 | 1.50 / 1.94 | 1.74 | 1.49 | 2.99 | 9.55 |
| Pinnacle | Toàn trận | -2.00 / 1.76 | 1.94 | 3.50 / 1.85 | 1.84 | 1.16 | 6.31 | 9.49 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -1.00 / 1.95 | 1.74 | 1.50 / 1.91 | 1.78 | — | — | — |
Trận khác · West - 10 Hạng 3 Slovakia
- 10/10KTSpartak MyjavaČastkovce50
- 10/10KTVeľké LudinceMŠK Senec31
- 10/10KTPúchovBaník Prievidza11
- 10/10KTNové ZámkyGabčíkovo21
- 10/10KTDunajská LužnáDAC II30
- 11/10KTTrenčín IIBeluša11
- 11/10KTKomárno IISlovan Duslo Šaľa10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nitra vs Rača thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nitra 6-0 Rača (hiệp 1: 0-0).
Trận Nitra vs Rača diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nitra vs Rača thuộc khuôn khổ Hạng 3 Slovakia đã diễn ra lúc 22:00 ngày 10/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Nitra vs Rača như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nitra có 77% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 14%, Rača thắng 9%.
