Kết quả Nijlen vs Racing Mechelen - Second Amateur Division - VFV B
Nijlen
Racing MechelenNhận định trước trận Nijlen vs Racing Mechelen - Second Amateur Division - VFV B
Nijlen vs Racing Mechelen (Second Amateur Division - VFV B) đã khép lại với kết quả Racing Mechelen thắng 5-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Racing Mechelen với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Racing Mechelen hoặc Nijlen, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 8 trận gần nhất giữa 2 đội: Nijlen thắng 4, hòa 2, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), Racing Mechelen được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nijlen 2.62 - Hòa 3.60 - Racing Mechelen 2.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 2.62 | 3.60 | 2.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.40 | 2.25 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.73 | 1.90 | 2.75 / 1.77 | 1.90 | 2.76 | 3.42 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.97 | 1.69 | 1.25 / 1.92 | 1.72 | 3.40 | 2.22 | 2.73 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.25 / 1.77 | 1.98 | 3.00 / 1.98 | 1.78 | 2.75 | 3.31 | 2.25 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.03 | 1.72 | 1.25 / 1.95 | 1.78 | — | — | — |
Trận khác · VFV B - 7 Second Amateur Division - VFV B
- 11/10KTTongerenRupel Boom00
- 11/10KTDe KempenHades31
- 11/10KTBocholtTempo Overijse21
- 11/10KTWilrijkDiegem Sport21
- 11/10KTWellenRoyal Antwerp II10
- 11/10KTRotselaarEendracht Termien53
- 11/10KTSint-Truiden IICappellen30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Nijlen vs Racing Mechelen thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Nijlen 1-5 Racing Mechelen (hiệp 1: 0-1).
Trận Nijlen vs Racing Mechelen diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nijlen vs Racing Mechelen thuộc khuôn khổ Second Amateur Division - VFV B đã diễn ra lúc 19:30 ngày 11/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Nijlen vs Racing Mechelen như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nijlen có 34% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Racing Mechelen thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Nijlen và Racing Mechelen thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Nijlen thắng 4, hòa 2, thua 2.
