Soi kèo, nhận định Nieciecza vs Puszcza Niepołomice - Hạng nhất Ba Lan
Nieciecza
Puszcza NiepołomiceNhận định, soi kèo Nieciecza vs Puszcza Niepołomice - Hạng nhất Ba Lan
Nhận định soi kèo Nieciecza vs Puszcza Niepołomice (Hạng nhất Ba Lan): dữ liệu nghiêng về Nieciecza với tỷ lệ 54%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Nieciecza hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Nieciecza cho thấy phong độ tốt hơn đáng kể so với Puszcza Niepołomice trong giai đoạn gần đây (79% - 21%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Nieciecza ghi trung bình 1.8 bàn và để thủng lưới 1.2 bàn/trận, trong khi Puszcza Niepołomice ghi 1.0 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Nieciecza có 3 trận thắng, 3 trận hòa và 4 trận thua trước Puszcza Niepołomice trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng Hạng nhất Ba Lan, Nieciecza đang xếp hạng 3 với 17 điểm, trong khi Puszcza Niepołomice xếp hạng 18 với 9 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 13/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Nieciecza với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Nieciecza 1.80 - Hòa 3.40 - Puszcza Niepołomice 3.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.80 | 3.40 | 3.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.38 | 2.38 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.86 | 1.76 | 2.75 / 1.75 | 1.93 | 1.69 | 3.75 | 4.04 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.84 | 1.25 / 1.90 | 1.74 | 2.25 | 2.29 | 4.46 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 2.00 | 1.81 | 2.75 / 1.83 | 1.95 | 1.78 | 3.88 | 3.99 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.93 | 1.25 / 2.06 | 1.74 | 2.27 | 2.42 | 4.56 |
🎯 Chốt kèo ngày mai — Dự đoán kết quả Nieciecza vs Puszcza Niepołomice
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Nieciecza hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn
Nieciecza chấp Puszcza Niepołomice 0.75 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Puszcza Niepołomice
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Nieciecza
Puszcza Niepołomice
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Nieciecza (hạng 3) đang nhỉnh hơn hẳn Puszcza Niepołomice (hạng 18) — chênh lệch 15 bậc. Trên sân nhà mùa này, Nieciecza thắng 3/5 trận, ghi trung bình 1.4 bàn/trận. Trong khi đó Puszcza Niepołomice khi làm khách chỉ thắng 1/4 trận, ghi trung bình 1.3 bàn/trận.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 13/10/2026.
Trận khác vòng 11 Hạng nhất Ba Lan
- 16/10KTWarta PoznańUnia Skierniewice10
- 17/10KTRuch ChorzówOdra Opole30
- 17/10KTPogoń Grod. MazowieckiPolonia Warszawa01
- 17/10KTPolonia BytomChrobry Głogów32
- 17/10KTMiedz LegnicaStal Mielec30
- 18/1019:30ŁKS ŁódźPodbeskidzievs
- 18/1022:00Pogoń SiedlceStal Rzeszówvs
- 19/1001:30Lechia GdanskArka Gdyniavs
Câu hỏi thường gặp
Trận Nieciecza vs Puszcza Niepołomice diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Nieciecza vs Puszcza Niepołomice thuộc khuôn khổ Hạng nhất Ba Lan diễn ra lúc 23:00 ngày 19/10.
Trận Nieciecza vs Puszcza Niepołomice đá ở sân nào?
Trận đấu Nieciecza vs Puszcza Niepołomice diễn ra trên sân Termalica Bruk-Bet Nieciecza tại Nieciecza.
Tỷ lệ dự đoán trận Nieciecza vs Puszcza Niepołomice như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Nieciecza có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Puszcza Niepołomice thắng 22%.
Lịch sử đối đầu giữa Nieciecza và Puszcza Niepołomice thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Nieciecza thắng 3, hòa 3, thua 4.
