Kết quả New Mexico United vs Colorado Springs - Hạng nhất Mỹ
New Mexico United
Colorado SpringsNhận định trước trận New Mexico United vs Colorado Springs - Hạng nhất Mỹ
Trận đấu New Mexico United vs Colorado Springs tại Hạng nhất Mỹ đã kết thúc với kết quả New Mexico United thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá New Mexico United có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Colorado Springs thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa New Mexico United hoặc hòa. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía New Mexico United (63% - 38%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, New Mexico United ghi trung bình 1.6 bàn và để thủng lưới 0.6 bàn/trận, trong khi Colorado Springs ghi 2.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, New Mexico United có 4 trận thắng, 5 trận hòa và 1 trận thua trước Colorado Springs trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
New Mexico United
#2
49 điểm · 28 trận
14T-7H-7B
Colorado Springs
#6
41 điểm · 28 trận
11T-8H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: New Mexico United 2.75 - Hòa 3.40 - Colorado Springs 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.80 | 1.95 | 2.75 | 3.40 | 2.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.45 | 1.48 | 3.30 | 2.20 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 2.70 | 3.40 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.20 | 2.25 | 2.88 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.71 | 1.93 | 2.55 | 3.20 | 2.43 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.43 | 3.00 | 2.25 | 2.90 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.71 | 1.92 | 2.75 / 1.83 | 1.79 | 2.74 | 3.40 | 2.27 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.95 | 1.72 | 1.25 / 2.04 | 1.66 | 3.39 | 2.21 | 2.79 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.81 | 2.07 | 2.75 / 1.93 | 1.91 | 2.84 | 3.65 | 2.36 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.07 | 1.77 | 1.25 / 2.14 | 1.72 | 3.43 | 2.36 | 2.94 |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 2.43 | 1.53 | 1.50 / 5.75 | 1.14 | 1.02 | 21.00 | 151.00 |
Trận khác · Group Stage Hạng nhất Mỹ
- 26/07KTMonterey BayOrange County SC12
- 26/07KTPhoenix RisingHartford Athletic00
- 30/07KTPittsburgh RiverhoundsFC Tulsa01
- 30/07KTLouisville CityBirmingham Legion21
- 01/08KTSan AntonioIndy Eleven31
- 02/08KTMiami FCDetroit City22
- 02/08KTLexingtonMonterey Bay32
- 02/08KTLoudoun UnitedHartford Athletic20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận New Mexico United vs Colorado Springs thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số New Mexico United 1-0 Colorado Springs (hiệp 1: 0-0).
Trận New Mexico United vs Colorado Springs diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu New Mexico United vs Colorado Springs thuộc khuôn khổ Hạng nhất Mỹ đã diễn ra lúc 08:30 ngày 02/08.
Trận New Mexico United vs Colorado Springs đá ở sân nào?
Trận đấu New Mexico United vs Colorado Springs đã diễn ra trên sân Rio Grande Credit Union Field at Isotopes Park.
Tỷ lệ dự đoán trận New Mexico United vs Colorado Springs như thế nào?
Theo số liệu thống kê, New Mexico United có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Colorado Springs thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa New Mexico United và Colorado Springs thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, New Mexico United thắng 4, hòa 5, thua 1.
