Kết quả Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil - Hạng 2 Thụy Sĩ
Neuchatel Xamax FC
Rapperswil- N. Mupemba 6'
- N. Mupemba 28'
- N. Mupemba 50'
Nhận định trước trận Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil - Hạng 2 Thụy Sĩ
Trận đấu Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil tại Hạng 2 Thụy Sĩ đã kết thúc với kết quả Rapperswil thắng 3-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Neuchatel Xamax FC có 49% khả năng thắng, hòa 23% và Rapperswil thắng 28%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Neuchatel Xamax FC hoặc Rapperswil, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Neuchatel Xamax FC có 7 trận thắng, 1 trận hòa và 0 trận thua trước Rapperswil trong 8 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 19/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Neuchatel Xamax FC
#6
12 điểm · 9 trận
4T-0H-5B
Rapperswil
#7
10 điểm · 9 trận
3T-1H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Neuchatel Xamax FC với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Neuchatel Xamax FC 1.90 - Hòa 4.00 - Rapperswil 3.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.92 | 3.50 / 1.91 | 1.80 | 1.90 | 4.00 | 3.30 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 1.50 / 2.00 | 1.73 | 2.30 | 2.60 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.67 | 3.50 / 1.89 | 1.78 | 1.78 | 3.85 | 3.52 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.88 | 1.78 | 1.50 / 1.96 | 1.72 | 2.30 | 2.44 | 3.84 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.96 | 3.50 / 1.98 | 1.84 | 1.86 | 4.24 | 3.49 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.92 | 1.88 | 1.50 / 2.02 | 1.79 | 2.32 | 2.70 | 3.86 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 2.75 / 4.00 | 1.23 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 67.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 9 Hạng 2 Thụy Sĩ
- 19/09KTSC KriensÉtoile Carouge41
- 19/09KTFC WIL 1900Stade Nyonnais50
- 19/09KTFC WinterthurFC Aarau21
- 20/09KTYverdon SportStade Lausanne-Ouchy00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Neuchatel Xamax FC 0-3 Rapperswil (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: N. Mupemba 6', N. Mupemba 28', N. Mupemba 50' cho Rapperswil.
Trận Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil thuộc khuôn khổ Hạng 2 Thụy Sĩ đã diễn ra lúc 00:30 ngày 19/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Neuchatel Xamax FC vs Rapperswil như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Neuchatel Xamax FC có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Rapperswil thắng 28%.
Lịch sử đối đầu giữa Neuchatel Xamax FC và Rapperswil thế nào?
Trong 8 lần chạm trán gần nhất, Neuchatel Xamax FC thắng 7, hòa 1, thua 0.
