Kết quả Mura vs Celje - VĐQG Slovenia
Mura
CeljeNhận định trước trận Mura vs Celje - VĐQG Slovenia
Mura vs Celje (VĐQG Slovenia) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Celje với tỷ lệ 56%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Celje hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.75 bàn. Lịch sử đối đầu 10 trận gần nhất giữa 2 đội: Mura thắng 2, hòa 2, thua 6. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mura
#9
10 điểm · 11 trận
2T-4H-5B
Celje
#5
15 điểm · 10 trận
4T-3H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.75), Celje được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mura 4.00 - Hòa 3.90 - Celje 1.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 4.00 | 3.90 | 1.70 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.95 | 1.85 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 4.50 | 2.30 | 2.20 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.82 | 1.80 | 2.75 / 1.92 | 1.73 | 4.64 | 3.62 | 1.63 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.87 | 1.79 | 1.00 / 1.72 | 1.96 | 5.21 | 2.17 | 2.21 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.75 / 1.94 | 1.90 | 2.75 / 2.02 | 1.81 | 4.71 | 3.92 | 1.70 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 2.05 | 1.79 | 1.00 / 1.73 | 2.13 | 5.21 | 2.40 | 2.23 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 2.75 | 1.43 | 0.50 / 7.80 | 1.09 | 19.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 10 VĐQG Slovenia
- 19/09KTKoperNafta20
- 20/09KTMariborAluminij22
- 20/09KTBravoOlimpija Ljubljana21
- 21/09KTBrinje-GrosupljeRadomlje21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mura vs Celje thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mura 0-0 Celje (hiệp 1: 0-0).
Trận Mura vs Celje diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mura vs Celje thuộc khuôn khổ VĐQG Slovenia đã diễn ra lúc 22:30 ngày 20/09.
Trận Mura vs Celje đá ở sân nào?
Trận đấu Mura vs Celje đã diễn ra trên sân Mestni stadion Fazanerija tại Murska Sobota.
Tỷ lệ dự đoán trận Mura vs Celje như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mura có 20% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Celje thắng 56%.
Lịch sử đối đầu giữa Mura và Celje thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Mura thắng 2, hòa 2, thua 6.
