Kết quả Mulbarton Wanderers vs Gloucester City - Cúp FA
Mulbarton Wanderers
Gloucester CityNhận định trước trận Mulbarton Wanderers vs Gloucester City - Cúp FA
Trận đấu Mulbarton Wanderers vs Gloucester City tại Cúp FA đã kết thúc với kết quả Gloucester City thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Mulbarton Wanderers có 23% khả năng thắng, hòa 23% và Gloucester City thắng 53%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Gloucester City hoặc Mulbarton Wanderers, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 03/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Gloucester City với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mulbarton Wanderers 3.80 - Hòa 3.80 - Gloucester City 1.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 3.80 | 3.80 | 1.70 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 4.33 | 2.30 | 2.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.79 | 1.83 | 2.75 / 1.84 | 1.88 | 4.24 | 4.20 | 1.74 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.86 | 1.80 | 1.25 / 2.02 | 1.66 | 4.68 | 2.44 | 2.34 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.84 | 1.87 | 2.75 / 1.81 | 1.89 | 3.80 | 3.81 | 1.67 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.90 | 1.80 | 1.25 / 2.03 | 1.70 | — | — | — |
Trận khác · 3rd Round Qualifying Cúp FA
- 03/10KTMorecambeDarlington 188330
- 03/10KTMarineWarrington Town20
- 03/10KTLeatherheadHanworth Villa10
- 03/10KTHanwell TownDover12
- 03/10KTBarton Town Old BoysChorley14
- 03/10KTKettering TownWorcester City13
- 03/10KTSheppey UnitedChertsey Town02
- 03/10KTPlymouth ParkwayHorsham21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mulbarton Wanderers vs Gloucester City thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mulbarton Wanderers 1-2 Gloucester City (hiệp 1: 0-1).
Trận Mulbarton Wanderers vs Gloucester City diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mulbarton Wanderers vs Gloucester City thuộc khuôn khổ Cúp FA đã diễn ra lúc 21:00 ngày 03/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Mulbarton Wanderers vs Gloucester City như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mulbarton Wanderers có 23% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Gloucester City thắng 53%.
