Kết quả MŠK Senec vs Spartak Myjava - Hạng 3 Slovakia
MŠK Senec
Spartak MyjavaNhận định trước trận MŠK Senec vs Spartak Myjava - Hạng 3 Slovakia
MŠK Senec vs Spartak Myjava (Hạng 3 Slovakia) đã khép lại với kết quả Spartak Myjava thắng 1-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Spartak Myjava với tỷ lệ 53%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Spartak Myjava hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: MŠK Senec thắng 0, hòa 0, thua 2. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 02/10/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.50), Spartak Myjava được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: MŠK Senec 3.60 - Hòa 3.70 - Spartak Myjava 1.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 3.60 | 3.70 | 1.75 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.85 | 1.95 | — | — | 4.33 | 2.25 | 2.30 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.75 / 1.72 | 1.91 | 2.50 / 1.86 | 1.94 | 4.16 | 3.96 | 1.80 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.80 | 1.84 | 1.25 / 2.26 | 1.61 | 4.66 | 2.31 | 2.48 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.96 | 1.76 | 2.50 / 1.83 | 1.88 | 3.88 | 3.37 | 1.75 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.87 | 1.83 | 1.00 / 1.76 | 1.94 | — | — | — |
Trận khác · West - 9 Hạng 3 Slovakia
- 03/10KTČastkovcePúchov12
- 03/10KTGabčíkovoVeľké Ludince52
- 03/10KTBaník PrievidzaDunajská Lužná12
- 03/10KTSlovan Duslo ŠaľaRača00
- 04/10KTDAC IIKomárno II40
- 04/10KTTrenčín IINitra24
- 04/10KTBelušaNové Zámky00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận MŠK Senec vs Spartak Myjava thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số MŠK Senec 0-1 Spartak Myjava (hiệp 1: 0-0).
Trận MŠK Senec vs Spartak Myjava diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu MŠK Senec vs Spartak Myjava thuộc khuôn khổ Hạng 3 Slovakia đã diễn ra lúc 23:30 ngày 02/10.
Tỷ lệ dự đoán trận MŠK Senec vs Spartak Myjava như thế nào?
Theo số liệu thống kê, MŠK Senec có 22% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Spartak Myjava thắng 53%.
Lịch sử đối đầu giữa MŠK Senec và Spartak Myjava thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, MŠK Senec thắng 0, hòa 0, thua 2.
