Kết quả MŠK Senec vs Rača - Hạng 3 Slovakia
MŠK Senec
RačaNhận định trước trận MŠK Senec vs Rača - Hạng 3 Slovakia
Trận đấu MŠK Senec vs Rača tại Hạng 3 Slovakia đã kết thúc với kết quả Rača thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá MŠK Senec có 49% khả năng thắng, hòa 24% và Rača thắng 27%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa MŠK Senec hoặc Rača, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, MŠK Senec có 1 trận thắng, 0 trận hòa và 4 trận thua trước Rača trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 04/09/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về MŠK Senec với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: MŠK Senec 1.83 - Hòa 3.70 - Rača 3.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.70 | 2.10 | 1.83 | 3.70 | 3.30 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.40 | 2.30 | 3.75 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.64 | 2.04 | 1.85 | 3.40 | 3.55 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 2.07 | 1.61 | 2.75 / 1.84 | 1.84 | 1.85 | 3.54 | 3.60 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.72 | 1.25 / 1.97 | 1.69 | 2.40 | 2.20 | 4.22 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.93 | 1.78 | 2.75 / 1.87 | 1.84 | 1.93 | 3.38 | 3.22 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.98 | 1.74 | 1.25 / 2.06 | 1.68 | — | — | — |
Trận khác · West - 5 Hạng 3 Slovakia
- 04/09KTBaník PrievidzaDAC II32
- 04/09KTGabčíkovoKomárno II01
- 05/09KTČastkovceSlovan Duslo Šaľa11
- 05/09KTNové ZámkySpartak Myjava21
- 06/09KTTrenčín IIPúchov03
- 06/09KTBelušaDunajská Lužná22
- 06/09KTVeľké LudinceNitra05
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận MŠK Senec vs Rača thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số MŠK Senec 0-1 Rača (hiệp 1: 0-0).
Trận MŠK Senec vs Rača diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu MŠK Senec vs Rača thuộc khuôn khổ Hạng 3 Slovakia đã diễn ra lúc 23:30 ngày 04/09.
Tỷ lệ dự đoán trận MŠK Senec vs Rača như thế nào?
Theo số liệu thống kê, MŠK Senec có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 24%, Rača thắng 27%.
Lịch sử đối đầu giữa MŠK Senec và Rača thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, MŠK Senec thắng 1, hòa 0, thua 4.
