Kết quả Motherwell vs Genk - Giao hữu CLB
Motherwell
GenkNhận định trước trận Motherwell vs Genk - Giao hữu CLB
Trận đấu Motherwell vs Genk tại Giao hữu CLB đã kết thúc với kết quả Genk thắng 4-3. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Motherwell có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Genk thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Genk thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Genk (0% - 100%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Motherwell ghi trung bình 0.0 bàn và để thủng lưới 4.0 bàn/trận, trong khi Genk ghi 2.4 và để thủng 1.6 bàn/trận. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Genk với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Motherwell 3.95 - Hòa 4.00 - Genk 1.68.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.83 | 1.83 | 3.50 / 2.15 | 1.65 | 3.95 | 4.00 | 1.68 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.05 | 1.67 | 3.90 | 2.50 | 2.15 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.50 | 2.50 | 3.90 | 4.00 | 1.65 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.75 | 2.05 | — | — | 4.33 | 2.50 | 2.10 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.08 | 1.60 | 3.55 | 3.85 | 1.74 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.02 | 1.62 | 3.75 | 2.48 | 2.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.75 / 1.85 | 1.77 | 3.25 / 1.93 | 1.84 | 4.26 | 4.10 | 1.70 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.92 | 1.77 | 1.25 / 1.82 | 1.93 | 4.46 | 2.42 | 2.18 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.75 / 1.94 | 1.78 | 3.25 / 1.90 | 1.81 | 4.11 | 3.80 | 1.61 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.70 | 2.03 | 1.25 / 1.76 | 1.94 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 2.25 | 1.63 | 7.50 / 3.30 | 1.33 | 67.00 | 11.00 | 1.05 |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 26/07KTGoztepeRudes11
- 26/07KTEintracht NorderstedtSt. Pauli II11
- 26/07KTVerlBremer SV61
- 26/07KTFeyenoordRayo Vallecano21
- 26/0719:00Hanau 93Bayern Alzenauvs
- 26/07KTBonner SCKFC Uerdingen 0513
- 26/07KTAjaxBurnley21
- 26/07KTJeunesse CanachEtzella Ettelbruck13
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Motherwell vs Genk thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Motherwell 3-4 Genk (hiệp 1: 1-2).
Trận Motherwell vs Genk diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Motherwell vs Genk thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 01:00 ngày 18/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Motherwell vs Genk như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Motherwell có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Genk thắng 45%.
