Kết quả Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy - VĐQG Jamaica
Montego Bay United
Mount Pleasant AcademyNhận định trước trận Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy - VĐQG Jamaica
Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy (VĐQG Jamaica) đã khép lại với tỷ số Mount Pleasant Academy thắng 1-0. Lịch sử đối đầu 9 trận gần nhất giữa 2 đội: Montego Bay United thắng 0, hòa 4, thua 5.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
Montego Bay United
#1
14 điểm · 6 trận
4T-2H-0B
Mount Pleasant Academy
#11
4 điểm · 4 trận
1T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác · Semi-finals VĐQG Jamaica
- 16/05KTCavalierArnett Gardens11
- 19/05KTMount Pleasant AcademyMontego Bay United11
- 19/05KTArnett GardensCavalier01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Montego Bay United 0-1 Mount Pleasant Academy (hiệp 1: 0-1).
Trận Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy thuộc khuôn khổ VĐQG Jamaica đã diễn ra lúc 08:30 ngày 16/05.
Trận Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy đá ở sân nào?
Trận đấu Montego Bay United vs Mount Pleasant Academy đã diễn ra trên sân Catherine Hall Sports Complex tại Montego Bay.
Lịch sử đối đầu giữa Montego Bay United và Mount Pleasant Academy thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Montego Bay United thắng 0, hòa 4, thua 5.
