Kết quả Montañeses vs Tapachula - Cúp Quốc Gia Mexico
Montañeses
Tapachula- Không rõ 6'
- Không rõ 82'
- Không rõ 86'
Nhận định trước trận Montañeses vs Tapachula - Cúp Quốc Gia Mexico
Trận đấu Montañeses vs Tapachula tại Cúp Quốc Gia Mexico đã kết thúc với kết quả Montañeses thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Montañeses có 49% khả năng thắng, hòa 25% và Tapachula thắng 26%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Montañeses hoặc Tapachula, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Montañeses có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Tapachula trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Montañeses
#10
7 điểm · 6 trận
2T-1H-3B
Tapachula
#16
3 điểm · 5 trận
1T-0H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Montañeses với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Montañeses 1.83 - Hòa 3.60 - Tapachula 3.40.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 1.83 | 3.60 | 3.40 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.38 | 2.38 | 3.75 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.75 / 1.94 | 1.70 | 2.75 / 1.73 | 1.94 | 1.73 | 3.72 | 3.81 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.79 | 1.25 / 1.94 | 1.70 | 2.29 | 2.27 | 4.40 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.76 | 2.75 / 1.73 | 1.93 | 1.69 | 3.44 | 3.66 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 1.78 | 1.86 | 1.25 / 1.93 | 1.72 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | -1.00 / 1.58 | 2.35 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 1.01 | 23.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 7 Cúp Quốc Gia Mexico
- 10/10KTReboceros La PiedadLos Cabos United21
- 11/10KTCordobésTigres de Alica10
- 11/10KTRacing de VeracruzCelaya21
- 11/10KTDeportiva VenadosPioneros de Cancún14
- 11/10KTJaguares de ChiapasInter Playa del Carmen10
- 11/10KTIrapuatoTritons Vallarta10
- 12/10KTH2O PurepechasLobos ULMX20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Montañeses vs Tapachula thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Montañeses 2-1 Tapachula (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Không rõ 6', Không rõ 82' cho Montañeses; Không rõ 86' cho Tapachula.
Trận Montañeses vs Tapachula diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Montañeses vs Tapachula thuộc khuôn khổ Cúp Quốc Gia Mexico đã diễn ra lúc 01:00 ngày 12/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Montañeses vs Tapachula như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Montañeses có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, Tapachula thắng 26%.
Lịch sử đối đầu giữa Montañeses và Tapachula thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Montañeses thắng 2, hòa 0, thua 2.
