Kết quả Montana vs Nesebar - Hạng 2 Bulgaria
Montana
Nesebar- Không rõ 15'
- Không rõ 64'
- Không rõ 90+4'
- Không rõ 10'
Nhận định trước trận Montana vs Nesebar - Hạng 2 Bulgaria
Trận đấu Montana vs Nesebar tại Hạng 2 Bulgaria đã kết thúc với kết quả Montana thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Montana có 50% khả năng thắng, hòa 50% và Nesebar thắng 0%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Montana hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Chỉ số phong độ nghiêng hẳn về phía Montana (100% - 0%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Montana ghi trung bình 2.0 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Nesebar ghi 1.0 và để thủng 5.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Montana có 4 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Nesebar trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 01/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Montana
#15
11 điểm · 11 trận
3T-2H-6B
Nesebar
#7
18 điểm · 12 trận
5T-3H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Montana với tỷ lệ chấp -1.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Montana 1.33 - Hòa 4.75 - Nesebar 9.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.85 | 1.75 | 1.30 | 4.20 | 8.50 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.80 | 1.85 | 1.50 / 2.55 | 1.38 | 1.80 | 2.35 | 7.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -1.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 1.33 | 4.75 | 9.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.82 | 1.98 | — | — | 1.80 | 2.30 | 9.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.74 | 1.87 | 1.25 | 4.50 | 9.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.50 / 1.95 | 1.74 | 2.50 / 1.92 | 1.77 | 1.29 | 4.40 | 10.10 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.75 / 2.16 | 1.57 | 1.00 / 1.90 | 1.78 | 1.82 | 2.21 | 9.20 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.25 / 1.74 | 1.99 | 2.50 / 1.96 | 1.76 | 1.29 | 4.40 | 8.32 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.76 | 1.95 | 1.00 / 1.89 | 1.80 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -1.00 / 1.48 | 2.60 | 3.50 / 7.40 | 1.10 | 1.02 | 19.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Bulgaria
- 01/08KTChernomorets 1919 BurgasBeroe10
- 02/08KTSpartak PlevenMarek21
- 02/08KTFratriaRilski Sportist10
- 03/08KTHebar 1918Vihren23
- 03/08KTDobrudzhaSportist Svoge00
- 03/08KTEtar Veliko TarnovoYantra 201921
- 04/08KTLudogorets IILokomotiv G. Oryahovitsa21
- 04/08KTPirin BlagoevgradCSKA Sofia II03
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Montana vs Nesebar thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Montana 3-1 Nesebar (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: Không rõ 15', Không rõ 64', Không rõ 90+4' cho Montana; Không rõ 10' cho Nesebar.
Trận Montana vs Nesebar diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Montana vs Nesebar thuộc khuôn khổ Hạng 2 Bulgaria đã diễn ra lúc 22:30 ngày 04/08.
Trận Montana vs Nesebar đá ở sân nào?
Trận đấu Montana vs Nesebar đã diễn ra trên sân Ogosta Stadium tại Montana.
Tỷ lệ dự đoán trận Montana vs Nesebar như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Montana có 50% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Nesebar thắng 0%.
Lịch sử đối đầu giữa Montana và Nesebar thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Montana thắng 4, hòa 1, thua 1.
