Kết quả Mladost Lucani vs Radnicki NIS - VĐQG Serbia
Mladost Lucani
Radnicki NIS- Vasil Tašovski 12'
Nhận định trước trận Mladost Lucani vs Radnicki NIS - VĐQG Serbia
Trận đấu Mladost Lucani vs Radnicki NIS tại VĐQG Serbia đã kết thúc với kết quả Mladost Lucani thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Mladost Lucani có 33% khả năng thắng, hòa 30% và Radnicki NIS thắng 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Radnicki NIS hoặc Mladost Lucani, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mladost Lucani có 2 trận thắng, 3 trận hòa và 5 trận thua trước Radnicki NIS trong 10 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mladost Lucani
#7
17 điểm · 11 trận
4T-5H-2B
Radnicki NIS
#13
8 điểm · 11 trận
2T-2H-7B
Thống kê trận đấu
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mladost Lucani 2.75 - Hòa 3.20 - Radnicki NIS 2.55.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 2.20 | 1.65 | 2.75 | 3.20 | 2.55 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.98 | 1.82 | 0.50 / 1.44 | 2.62 | 3.40 | 2.00 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.81 | 2.25 / 1.90 | 1.90 | 2.88 | 3.14 | 2.58 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.91 | 1.76 | 1.00 / 2.07 | 1.67 | 3.52 | 1.92 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.00 / 2.00 | 1.80 | 2.25 / 1.98 | 1.81 | 2.80 | 2.94 | 2.53 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.96 | 1.81 | 1.00 / 2.14 | 1.69 | — | — | — |
Trận khác vòng 8 VĐQG Serbia
- 05/09KTNovi PazarŽelezničar Pančevo20
- 05/09KTRadnik SurdulicaCukaricki31
- 06/09KTMacvaRadnicki 192300
- 07/09KTFK Crvena ZvezdaFK Partizan21
- 07/09KTVojvodinaZemun21
- 08/09KTOFK BeogradIMT Novi Beograd11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mladost Lucani vs Radnicki NIS thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mladost Lucani 1-0 Radnicki NIS (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Vasil Tašovski 12' cho Mladost Lucani.
Trận Mladost Lucani vs Radnicki NIS diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mladost Lucani vs Radnicki NIS thuộc khuôn khổ VĐQG Serbia đã diễn ra lúc 01:00 ngày 06/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Mladost Lucani vs Radnicki NIS như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mladost Lucani có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 30%, Radnicki NIS thắng 37%.
Lịch sử đối đầu giữa Mladost Lucani và Radnicki NIS thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Mladost Lucani thắng 2, hòa 3, thua 5.
