Soi kèo, nhận định Mladá Boleslav U19 vs Hradec Králové U19 - 1. Liga U19
Mladá Boleslav U19
Hradec Králové U19Nhận định, soi kèo Mladá Boleslav U19 vs Hradec Králové U19 - 1. Liga U19
Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mladá Boleslav U19 có 3 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Hradec Králové U19 trong 7 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Hradec Králové U19 đang xếp hạng 1 với 60 điểm, hơn Mladá Boleslav U19 (hạng 5, 45 điểm) tới 15 điểm trên bảng xếp hạng. Mladá Boleslav U19 có thành tích sân nhà 8 thắng - 2 hòa - 5 thua trong 15 trận (tỷ lệ thắng 53%). Ngược lại, Hradec Králové U19 trên sân khách chỉ thắng 64% số trận đã đấu.
Lịch sử đối đầu
Trận khác vòng 13 1. Liga U19
- 30/1016:00Baník Ostrava U19Karviná U19vs
- 30/1016:15Dukla Praha U19Sparta Praha U19vs
- 30/1017:00Opava U19Sigma Olomouc U19vs
- 30/1018:00Slovácko U19Pardubice U19vs
- 31/1016:30Teplice U19Viktoria Plzeň U19vs
- 31/1017:00Zbrojovka Brno U19Slavia Praha U19vs
- 31/1020:00Zlín U19České Budějovice U19vs
Câu hỏi thường gặp
Trận Mladá Boleslav U19 vs Hradec Králové U19 diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mladá Boleslav U19 vs Hradec Králové U19 thuộc khuôn khổ 1. Liga U19 diễn ra lúc 17:00 ngày 31/10.
Lịch sử đối đầu giữa Mladá Boleslav U19 và Hradec Králové U19 thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Mladá Boleslav U19 thắng 3, hòa 1, thua 3.
