Soi kèo, nhận định Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro - Cúp Quốc Gia Mexico
Mineros de Fresnillo
Calor de San PedroNhận định, soi kèo Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro - Cúp Quốc Gia Mexico
Nhận định soi kèo Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro (Cúp Quốc Gia Mexico): dữ liệu nghiêng về Mineros de Fresnillo với tỷ lệ 45%, phần còn lại chia cho 2 kết quả khác. Lời khuyên rút ra từ dữ liệu: kèo đôi cửa Mineros de Fresnillo hoặc hòa. Mineros de Fresnillo cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Calor de San Pedro trong giai đoạn gần đây (75% - 25%). Về phong độ gần đây, Mineros de Fresnillo đạt hiệu suất 2.0 bàn thắng - 0.8 bàn thua mỗi trận, còn Calor de San Pedro là 3.0 - 2.4 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Mineros de Fresnillo thắng 1, hòa 1, thua 0. Vị trí trên BXH cũng chênh lệch đáng kể: Mineros de Fresnillo hạng 2 (16 điểm) so với Calor de San Pedro hạng 6 (12 điểm). Tham khảo thêm bảng tỷ lệ kèo và thống kê đối đầu chi tiết ở các mục bên dưới trước khi đặt dự đoán tỷ số.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 20/10/2026.
Chưa có dữ liệu kèo
Tỷ lệ kèo thường có từ 1-2 ngày trước giờ bóng lăn - trang tự cập nhật khi có.
🎯 Dự đoán kết quả Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Mineros de Fresnillo hoặc hòa
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Mineros de Fresnillo
Calor de San Pedro
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Mineros de Fresnillo đang xếp hạng 2 với 16 điểm, hơn Calor de San Pedro (hạng 6, 12 điểm) tới 4 điểm trên bảng xếp hạng. Trên sân nhà mùa này, Mineros de Fresnillo thắng 3/5 trận, ghi trung bình 1.4 bàn/trận. Trong khi đó Calor de San Pedro khi làm khách chỉ thắng 1/4 trận, ghi trung bình 1.8 bàn/trận.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 20/10/2026.
Trận khác · Apertura - 9 Cúp Quốc Gia Mexico
- 24/1008:00Héroes de ZaciDragones de Oaxacavs
- 24/1008:30AcatlanCiervosvs
- 24/1023:00Correcaminos UAT IIAcambarovs
- 25/1005:00Atlético SaltilloCañoneros Marinavs
- 25/1007:00La Tribu de Cd. JuarezArtesanos Metepecvs
- 25/1007:00Vaqueros ReynosaDelfines Coatzacoalcosvs
- 26/1005:00Real ApodacaGuerreros del Pacificovs
- 26/1005:00GuerrerosHalcones Negrosvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro thuộc khuôn khổ Cúp Quốc Gia Mexico diễn ra lúc 00:00 ngày 26/10.
Tỷ lệ dự đoán trận Mineros de Fresnillo vs Calor de San Pedro như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mineros de Fresnillo có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Calor de San Pedro thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Mineros de Fresnillo và Calor de San Pedro thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Mineros de Fresnillo thắng 1, hòa 1, thua 0.
