Kết quả Mgarr United vs Tarxien Rainbows - Hạng nhất Malta
Mgarr United
Tarxien Rainbows- R. Job 80'
- N. Jimenez 9'
- M. Oliveira 45+2'
- N. Jimenez 72'
Nhận định trước trận Mgarr United vs Tarxien Rainbows - Hạng nhất Malta
Trận đấu Mgarr United vs Tarxien Rainbows tại Hạng nhất Malta đã kết thúc với kết quả Tarxien Rainbows thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Mgarr United có 33% khả năng thắng, hòa 26% và Tarxien Rainbows thắng 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Tarxien Rainbows hoặc Mgarr United, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mgarr United có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 3 trận thua trước Tarxien Rainbows trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 14/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mgarr United
#5
6 điểm · 3 trận
2T-0H-1B
Tarxien Rainbows
#1
9 điểm · 3 trận
3T-0H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Tarxien Rainbows với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mgarr United 2.70 - Hòa 3.50 - Tarxien Rainbows 2.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 2.00 | 2.50 / 1.53 | 2.38 | 2.70 | 3.50 | 2.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | — | — | 3.00 | 2.40 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.25 | 1.57 | 3.04 | 3.60 | 2.07 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.25 | 1.57 | 3.10 | 2.40 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 2.00 / 2.25 | 1.63 | 4.50 / 6.00 | 1.13 | 81.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng nhất Malta
- 12/09KTSanta LucíaVittoriosa Stars00
- 12/09KTPietà HotspursNaxxar Lions32
- 13/09KTAttardSwieqi United33
- 13/09KTSirensZurrieq10
- 13/09KTVictoria HotspursSt. Andrews30
- 13/09KTGudja UnitedMelita03
- 14/09KTZebbug RangersFgura United04
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mgarr United vs Tarxien Rainbows thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mgarr United 1-3 Tarxien Rainbows (hiệp 1: 0-2). Ghi bàn: R. Job 80' cho Mgarr United; N. Jimenez 9', M. Oliveira 45+2', N. Jimenez 72' cho Tarxien Rainbows.
Trận Mgarr United vs Tarxien Rainbows diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mgarr United vs Tarxien Rainbows thuộc khuôn khổ Hạng nhất Malta đã diễn ra lúc 01:30 ngày 14/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Mgarr United vs Tarxien Rainbows như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mgarr United có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Tarxien Rainbows thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Mgarr United và Tarxien Rainbows thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Mgarr United thắng 1, hòa 1, thua 3.
