Kết quả Meyrin vs Neuchatel Xamax FC - Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Meyrin
Neuchatel Xamax FC- Không rõ 120+1' (pen)
- Không rõ 120+2' (pen)
- Không rõ 120+3' (pen)
- Không rõ 120+1' (pen)
- Không rõ 120+2' (pen)
- Không rõ 120+3' (pen)
- Không rõ 120+4' (pen)
Nhận định trước trận Meyrin vs Neuchatel Xamax FC - Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Meyrin vs Neuchatel Xamax FC (Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ) đã khép lại với kết quả hòa 0-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Meyrin với tỷ lệ 33%. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/08/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.50), Neuchatel Xamax FC được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Meyrin 7.00 - Hòa 5.10 - Neuchatel Xamax FC 1.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 1.50 / 1.85 | 1.85 | 3.50 / 1.93 | 1.80 | 7.00 | 5.10 | 1.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.50 / 2.00 | 1.73 | 1.50 / 1.91 | 1.80 | 5.50 | 2.80 | 1.73 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.50 / 1.80 | 2.00 | 3.50 / 1.91 | 1.80 | 6.25 | 5.00 | 1.40 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.50 / 2.00 | 1.80 | — | — | 6.00 | 2.75 | 1.80 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.25 / 1.97 | 1.76 | 3.25 / 1.85 | 1.90 | 6.86 | 5.35 | 1.35 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.64 | 2.06 | 1.25 / 1.73 | 2.02 | 6.06 | 2.75 | 1.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.25 / 1.89 | 1.77 | 3.25 / 1.83 | 1.83 | 4.08 | 5.14 | 1.40 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.50 / 1.86 | 1.78 | 1.25 / 1.71 | 1.93 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 4.15 | 1.22 | 0.50 / 7.40 | 1.10 | 29.00 | 1.05 | 12.00 |
Trận khác · Round of 64 Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ
- 15/08KTWiesendangenBrühl06
- 15/08KTKosova NeuchatelLausanne06
- 15/08KTBavoisServette FC07
- 15/08KTMutschellenWinkeln St. Gallen34
- 15/08KTCourtételleFC Basel 189316
- 15/08KTYF JuventusRapperswil16
- 15/08KTRorschachFC Schaffhausen24
- 15/08KTInterlakenBulle14
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Meyrin vs Neuchatel Xamax FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Meyrin 0-0 Neuchatel Xamax FC (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Không rõ 120+1' (phạt đền), Không rõ 120+2' (phạt đền), Không rõ 120+3' (phạt đền) cho Meyrin; Không rõ 120+1' (phạt đền), Không rõ 120+2' (phạt đền), Không rõ 120+3' (phạt đền), Không rõ 120+4' (phạt đền) cho Neuchatel Xamax FC.
Trận Meyrin vs Neuchatel Xamax FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Meyrin vs Neuchatel Xamax FC thuộc khuôn khổ Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ đã diễn ra lúc 21:00 ngày 15/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Meyrin vs Neuchatel Xamax FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Meyrin có 33% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 33%, Neuchatel Xamax FC thắng 33%.
