Kết quả Metaloglobus vs CSM Satu Mare - Hạng 2 Romania
Metaloglobus
CSM Satu MareNhận định trước trận Metaloglobus vs CSM Satu Mare - Hạng 2 Romania
Trận đấu Metaloglobus vs CSM Satu Mare tại Hạng 2 Romania đã kết thúc với kết quả hòa 1-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Metaloglobus có 54% khả năng thắng, hòa 25% và CSM Satu Mare thắng 21%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Metaloglobus hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 12/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Metaloglobus
#13
11 điểm · 9 trận
3T-2H-4B
CSM Satu Mare
#20
5 điểm · 9 trận
0T-5H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Metaloglobus với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Metaloglobus 1.67 - Hòa 3.60 - CSM Satu Mare 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.67 | 3.60 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 2.20 | 2.25 | 4.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.88 | 1.75 | 2.50 / 1.81 | 1.88 | 1.71 | 3.42 | 4.48 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.00 / 1.78 | 1.90 | 2.29 | 2.08 | 5.19 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.99 | 1.78 | 2.50 / 1.85 | 1.91 | 1.76 | 3.46 | 4.03 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.84 | 1.90 | 1.00 / 1.78 | 1.98 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.65 | 2.20 | 2.50 / 7.80 | 1.09 | 15.00 | 1.03 | 17.00 |
Trận khác vòng 7 Hạng 2 Romania
- 12/09KTCetatea SuceavaCSM Ramnicu Valcea40
- 12/09KTCS Dinamo BucureștiConcordia25
- 12/09KTGloria BistriţaPopești-Leordeni23
- 12/09KTFC Politehnica TimisoaraŞtefăneşti21
- 12/09KTDumbrăviţaSlatina02
- 12/09KTCS AfumatiASA Targu Mures22
- 12/09KTBihor OradeaCSA Steaua Bucureşti30
- 13/09KTChindia TargovisteViitorul Şelimbăr40
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Metaloglobus vs CSM Satu Mare thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Metaloglobus 1-1 CSM Satu Mare (hiệp 1: 0-1).
Trận Metaloglobus vs CSM Satu Mare diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Metaloglobus vs CSM Satu Mare thuộc khuôn khổ Hạng 2 Romania đã diễn ra lúc 15:00 ngày 12/09.
Trận Metaloglobus vs CSM Satu Mare đá ở sân nào?
Trận đấu Metaloglobus vs CSM Satu Mare đã diễn ra trên sân Metaloglobus Stadium tại Bucharest.
Tỷ lệ dự đoán trận Metaloglobus vs CSM Satu Mare như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Metaloglobus có 54% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 25%, CSM Satu Mare thắng 21%.
