Kết quả Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC - Hạng nhất khu vực Victorian
Melbourne Victory II
Eltham Redbacks FC- Không rõ 17'
- Không rõ 79'
Nhận định trước trận Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC - Hạng nhất khu vực Victorian
Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC (Hạng nhất khu vực Victorian) đã khép lại với kết quả Melbourne Victory II thắng 2-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Melbourne Victory II với tỷ lệ 46%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Melbourne Victory II hoặc Eltham Redbacks FC, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Lịch sử đối đầu 2 trận gần nhất giữa 2 đội: Melbourne Victory II thắng 1, hòa 1, thua 0. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Melbourne Victory II
#5
46 điểm · 26 trận
14T-4H-8B
Eltham Redbacks FC
#6
39 điểm · 26 trận
11T-6H-9B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Melbourne Victory II được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Melbourne Victory II 1.91 - Hòa 4.00 - Eltham Redbacks FC 2.90.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.36 | 3.00 | 1.91 | 4.00 | 2.90 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.38 | 2.62 | 3.25 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.71 | 1.93 | 1.82 | 3.80 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.75 | 1.93 | 3.25 / 1.76 | 1.93 | 1.97 | 3.84 | 3.00 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.01 | 1.66 | 1.50 / 1.94 | 1.75 | 2.46 | 2.44 | 3.46 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.99 | 1.78 | 3.25 / 1.82 | 1.94 | 1.98 | 3.90 | 2.92 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.74 | 1.50 / 2.04 | 1.72 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.55 | 2.38 | 2.50 / 5.75 | 1.14 | 1.00 | 51.00 | 101.00 |
Trận khác · Semi-finals Hạng nhất khu vực Victorian
Xem tất cả kết quả Hạng nhất khu vực VictorianCâu hỏi thường gặp
Kết quả trận Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Melbourne Victory II 2-0 Eltham Redbacks FC (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: Không rõ 17', Không rõ 79' cho Melbourne Victory II.
Trận Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC thuộc khuôn khổ Hạng nhất khu vực Victorian đã diễn ra lúc 16:30 ngày 11/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Melbourne Victory II vs Eltham Redbacks FC như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Melbourne Victory II có 46% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Eltham Redbacks FC thắng 31%.
Lịch sử đối đầu giữa Melbourne Victory II và Eltham Redbacks FC thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Melbourne Victory II thắng 1, hòa 1, thua 0.
