Kết quả Melbourne Knights vs Western United II - Hạng nhất khu vực Victorian
Melbourne Knights
Western United IINhận định trước trận Melbourne Knights vs Western United II - Hạng nhất khu vực Victorian
Trận đấu Melbourne Knights vs Western United II tại Hạng nhất khu vực Victorian đã kết thúc với kết quả Melbourne Knights thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Melbourne Knights có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Western United II thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Melbourne Knights hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Chỉ số khả năng phòng thủ nghiêng hẳn về phía Melbourne Knights (83% - 17%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Melbourne Knights ghi trung bình 2.2 bàn và để thủng lưới 0.8 bàn/trận, trong khi Western United II ghi 2.6 và để thủng 3.8 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Melbourne Knights có 0 trận thắng, 0 trận hòa và 1 trận thua trước Western United II trong 1 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 28/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Melbourne Knights
#2
52 điểm · 26 trận
16T-4H-6B
Western United II
#13
25 điểm · 26 trận
8T-1H-17B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Melbourne Knights với tỷ lệ chấp -2.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Melbourne Knights 1.25 - Hòa 6.25 - Western United II 7.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -2.00 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.22 | 4.00 | 1.25 | 6.25 | 7.50 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -1.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 1.57 | 3.10 | 6.50 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.68 | 1.96 | 1.30 | 4.90 | 6.40 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | — | — | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -2.00 / 1.81 | 1.81 | 4.00 / 1.84 | 1.78 | 1.17 | 6.80 | 9.75 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.75 / 1.71 | 1.95 | 1.75 / 1.94 | 1.75 | 1.51 | 3.20 | 7.37 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -2.00 / 1.87 | 1.87 | 4.00 / 1.89 | 1.85 | 1.19 | 7.13 | 7.63 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -1.00 / 1.99 | 1.75 | 1.75 / 1.94 | 1.79 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -2.00 / 1.30 | 3.45 | 6.50 / 5.50 | 1.15 | 1.00 | 51.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 23 Hạng nhất khu vực Victorian
- 31/07KTNorthcote CityEltham Redbacks FC10
- 01/08KTNorth Sunshine EaglesBrunswick Juventus FC00
- 01/08KTLangwarrinBrunswick City34
- 01/08KTManningham United BluesPort Melbourne01
- 01/08KTNorth Geelong WarriorsBulleen Lions04
- 03/08KTMelbourne Victory IIMelbourne Srbija10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Melbourne Knights vs Western United II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Melbourne Knights 4-2 Western United II (hiệp 1: 3-1).
Trận Melbourne Knights vs Western United II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Melbourne Knights vs Western United II thuộc khuôn khổ Hạng nhất khu vực Victorian đã diễn ra lúc 17:30 ngày 31/07.
Trận Melbourne Knights vs Western United II đá ở sân nào?
Trận đấu Melbourne Knights vs Western United II đã diễn ra trên sân Knights Stadium tại Melbourne.
Tỷ lệ dự đoán trận Melbourne Knights vs Western United II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Melbourne Knights có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Western United II thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Melbourne Knights và Western United II thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Melbourne Knights thắng 0, hòa 0, thua 1.
