Kết quả Mārupe vs Metta / LU - Hạng nhất Latvia
Mārupe
Metta / LUNhận định trước trận Mārupe vs Metta / LU - Hạng nhất Latvia
Mārupe vs Metta / LU (Hạng nhất Latvia) đã khép lại với kết quả Metta / LU thắng 4-0. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Metta / LU với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về Metta / LU thắng, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Metta / LU đang vượt trội hơn hẳn Mārupe (20% so với 80%). Về phong độ gần đây, Mārupe đạt hiệu suất 1.6 bàn thắng - 1.8 bàn thua mỗi trận, còn Metta / LU là 3.8 - 1.6 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 1 trận gần nhất giữa 2 đội: Mārupe thắng 0, hòa 0, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mārupe
#6
32 điểm · 22 trận
10T-2H-10B
Metta / LU
#1
57 điểm · 22 trận
18T-3H-1B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.75), Metta / LU được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mārupe 7.00 - Hòa 5.50 - Metta / LU 1.27.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.80 | 1.80 | 7.50 | 5.40 | 1.25 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.80 | 1.77 | 6.25 | 2.95 | 1.62 |
| Bet365 | Toàn trận | 1.75 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.33 | 3.25 | 7.00 | 5.50 | 1.27 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.85 | 1.95 | — | — | 6.50 | 2.88 | 1.67 |
| 1xBet | Toàn trận | 1.75 / 1.85 | 1.81 | 3.50 / 1.91 | 1.78 | 9.50 | 5.65 | 1.22 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.75 / 1.79 | 1.83 | 1.50 / 1.98 | 1.72 | 7.70 | 2.75 | 1.62 |
| Pinnacle | Toàn trận | 1.75 / 1.88 | 1.82 | 3.50 / 1.93 | 1.78 | 7.47 | 5.46 | 1.23 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.75 / 1.91 | 1.78 | 1.50 / 1.97 | 1.73 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 4.25 / 1.18 | 4.65 | 4.50 / 6.80 | 1.11 | 41.00 | 29.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 13 Hạng nhất Latvia
- 18/07KTLeevon / PPKRiga Mariners21
- 18/07KTJFK VentspilsJDFS Alberts13
- 18/07KTSkansteValmiera / BSS03
- 19/07KTRiga FC IISuper Nova 221
- 19/07KTSmilteneRēzekne FA10
- 20/07KTTukums IIRīgas FS II20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mārupe vs Metta / LU thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mārupe 0-4 Metta / LU (hiệp 1: 0-1).
Trận Mārupe vs Metta / LU diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mārupe vs Metta / LU thuộc khuôn khổ Hạng nhất Latvia đã diễn ra lúc 19:00 ngày 18/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Mārupe vs Metta / LU như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mārupe có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Metta / LU thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Mārupe và Metta / LU thế nào?
Trong 1 lần chạm trán gần nhất, Mārupe thắng 0, hòa 0, thua 1.
