Kết quả Mandalskameratene vs Staal Jørpeland - Hạng 4 Nauy
Mandalskameratene
Staal JørpelandNhận định trước trận Mandalskameratene vs Staal Jørpeland - Hạng 4 Nauy
Trận đấu Mandalskameratene vs Staal Jørpeland tại Hạng 4 Nauy đã kết thúc với kết quả Mandalskameratene thắng 8-3. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Mandalskameratene có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Staal Jørpeland thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Staal Jørpeland. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Mandalskameratene ghi trung bình 2.2 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi Staal Jørpeland ghi 2.0 và để thủng 2.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mandalskameratene có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 2 trận thua trước Staal Jørpeland trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 22/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mandalskameratene
#2
43 điểm · 23 trận
13T-4H-6B
Staal Jørpeland
#11
26 điểm · 23 trận
7T-5H-11B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Mandalskameratene với tỷ lệ chấp -1.00, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mandalskameratene 1.50 - Hòa 4.60 - Staal Jørpeland 4.33.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -1.00 / 1.73 | 1.93 | 4.50 / 2.15 | 1.55 | 1.50 | 4.60 | 4.33 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.85 | 1.80 | 1.50 / 1.57 | 2.05 | 1.90 | 2.90 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.20 | 4.33 | 1.53 | 4.75 | 3.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.98 | 1.82 | — | — | 1.91 | 3.10 | 3.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 4.50 / 2.07 | 1.61 | 1.44 | 4.60 | 4.35 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.58 | 2.08 | 1.85 | 3.00 | 4.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.77 | 1.91 | 4.00 / 1.77 | 1.85 | 1.50 | 4.55 | 4.64 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.62 | 2.08 | 1.75 / 1.92 | 1.77 | 1.94 | 2.70 | 4.46 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.78 | 1.94 | 4.00 / 1.84 | 1.87 | 1.50 | 4.35 | 4.37 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.50 / 1.85 | 1.84 | 1.75 / 1.93 | 1.78 | — | — | — |
Trận khác vòng 13 Hạng 4 Nauy
- 25/07KTHinnaVindbjart07
- 25/07KTMadlaFlekkerøy51
- 25/07KTStabæk IIViking II11
- 26/07KTÅkraBrodd14
- 27/07KTOdd IIVåg11
- 28/07KTHaugesund IIVarhaug22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mandalskameratene vs Staal Jørpeland thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mandalskameratene 8-3 Staal Jørpeland (hiệp 1: 4-2).
Trận Mandalskameratene vs Staal Jørpeland diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mandalskameratene vs Staal Jørpeland thuộc khuôn khổ Hạng 4 Nauy đã diễn ra lúc 20:00 ngày 25/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Mandalskameratene vs Staal Jørpeland như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mandalskameratene có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Staal Jørpeland thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Mandalskameratene và Staal Jørpeland thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Mandalskameratene thắng 2, hòa 0, thua 2.
