Kết quả Malženice vs Tatran Prešov - Hạng 2 Slovakia
Malženice
Tatran PrešovNhận định trước trận Malženice vs Tatran Prešov - Hạng 2 Slovakia
Trận đấu Malženice vs Tatran Prešov tại Hạng 2 Slovakia đã kết thúc với kết quả Tatran Prešov thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Malženice có 31% khả năng thắng, hòa 27% và Tatran Prešov thắng 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Tatran Prešov hoặc Malženice, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Malženice có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 3 trận thua trước Tatran Prešov trong 5 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 13/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Tatran Prešov
#8
18 điểm · 12 trận
5T-3H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Malženice với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Malženice 2.90 - Hòa 3.30 - Tatran Prešov 2.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 2.90 | 3.30 | 2.20 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.70 | — | — | 3.25 | 2.25 | 2.75 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 1.89 | 2.50 / 1.81 | 1.88 | 2.94 | 3.20 | 2.23 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.01 | 1.66 | 1.00 / 1.79 | 1.89 | 3.68 | 2.05 | 2.85 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.83 | 1.95 | 2.50 / 1.86 | 1.93 | 2.92 | 3.32 | 2.23 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.13 | 1.69 | 1.00 / 1.81 | 1.97 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.65 | 2.20 | 1.50 / 7.00 | 1.10 | 101.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 8 Hạng 2 Slovakia
- 11/09KTPohronieLiptovský Mikuláš20
- 12/09KTBaník Lehota p.VtáčnikomŽilina II10
- 12/09KTPovažská BystricaHumenné21
- 12/09KTŠamorínGalanta32
- 12/09KTInter BratislavaPetržalka40
- 13/09KTSlovan Bratislava IIMFK Bytča20
- 14/09KTZlaté MoravceLokomotíva Zvolen40
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Malženice vs Tatran Prešov thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Malženice 0-1 Tatran Prešov (hiệp 1: 0-0).
Trận Malženice vs Tatran Prešov diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Malženice vs Tatran Prešov thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 13/09.
Trận Malženice vs Tatran Prešov đá ở sân nào?
Trận đấu Malženice vs Tatran Prešov đã diễn ra trên sân Obecny futbalovy stadion Malzenice.
Tỷ lệ dự đoán trận Malženice vs Tatran Prešov như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Malženice có 31% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, Tatran Prešov thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Malženice và Tatran Prešov thế nào?
Trong 5 lần chạm trán gần nhất, Malženice thắng 2, hòa 0, thua 3.
