Kết quả Malženice vs Slovan Bratislava II - Hạng 2 Slovakia
Malženice
Slovan Bratislava IINhận định trước trận Malženice vs Slovan Bratislava II - Hạng 2 Slovakia
Malženice vs Slovan Bratislava II (Hạng 2 Slovakia) đã khép lại với kết quả Malženice thắng 4-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Malženice với tỷ lệ 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Malženice hoặc hòa. Về khả năng phòng thủ, Slovan Bratislava II đang vượt trội hơn hẳn Malženice (33% so với 67%). Về phong độ gần đây, Malženice đạt hiệu suất 0.0 bàn thắng - 2.0 bàn thua mỗi trận, còn Slovan Bratislava II là 0.0 - 1.0 bàn/trận. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Malženice thắng 2, hòa 3, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Slovan Bratislava II
#11
15 điểm · 12 trận
4T-3H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.50), Malženice được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Malženice 1.85 - Hòa 3.45 - Slovan Bratislava II 3.60.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 1.85 | 3.45 | 3.60 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.48 | 2.40 | 2.20 | 3.95 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 1.85 | 1.95 | 1.85 | 3.60 | 3.90 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | — | — | 2.40 | 2.25 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.84 | 1.76 | 1.87 | 3.10 | 3.55 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.34 | 2.70 | 2.45 | 2.17 | 3.95 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 2.05 | 1.62 | 2.50 / 1.79 | 1.90 | 1.82 | 3.40 | 3.88 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.72 | 1.00 / 1.77 | 1.92 | 2.43 | 2.08 | 4.60 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.88 | 2.50 / 1.83 | 1.96 | 1.89 | 3.47 | 3.63 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.96 | 1.82 | 1.00 / 1.76 | 2.03 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | -2.00 / 2.03 | 1.78 | 6.50 / 6.00 | 1.13 | 1.00 | 51.00 | 101.00 |
Trận khác vòng 2 Hạng 2 Slovakia
- 31/07KTPohroniePovažská Bystrica21
- 01/08KTLiptovský MikulášGalanta20
- 01/08KTŠamorínHumenné31
- 01/08KTLokomotíva ZvolenTatran Prešov01
- 02/08KTZlaté MoravceBaník Lehota p.Vtáčnikom22
- 02/08KTPetržalkaMFK Bytča40
- 03/08KTInter BratislavaŽilina II01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Malženice vs Slovan Bratislava II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Malženice 4-2 Slovan Bratislava II (hiệp 1: 2-1).
Trận Malženice vs Slovan Bratislava II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Malženice vs Slovan Bratislava II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 02/08.
Trận Malženice vs Slovan Bratislava II đá ở sân nào?
Trận đấu Malženice vs Slovan Bratislava II đã diễn ra trên sân Obecny futbalovy stadion Malzenice.
Tỷ lệ dự đoán trận Malženice vs Slovan Bratislava II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Malženice có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Slovan Bratislava II thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Malženice và Slovan Bratislava II thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Malženice thắng 2, hòa 3, thua 1.
