Kết quả Malženice vs Liptovský Mikuláš - Hạng 2 Slovakia
Malženice
Liptovský Mikuláš- J. Duchovic 36'
- R. Bartos 29'
- S. Chlepko 56'
Nhận định trước trận Malženice vs Liptovský Mikuláš - Hạng 2 Slovakia
Trận đấu Malženice vs Liptovský Mikuláš tại Hạng 2 Slovakia đã kết thúc với kết quả Liptovský Mikuláš thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Malženice có 39% khả năng thắng, hòa 26% và Liptovský Mikuláš thắng 36%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Malženice hoặc Liptovský Mikuláš, kèm kèo tài xỉu dưới 3 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Malženice có 0 trận thắng, 1 trận hòa và 5 trận thua trước Liptovský Mikuláš trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 27/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Malženice
#13
11 điểm · 12 trận
3T-2H-7B
Liptovský Mikuláš
#9
16 điểm · 12 trận
4T-4H-4B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Malženice 2.38 - Hòa 3.50 - Liptovský Mikuláš 2.45.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.62 | 2.25 | 2.38 | 3.50 | 2.45 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 2.88 | 2.38 | 3.00 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.00 / 1.77 | 1.89 | 3.00 / 1.91 | 1.72 | 2.31 | 3.48 | 2.49 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 1.78 | 1.86 | 1.25 / 1.92 | 1.72 | 2.84 | 2.24 | 3.08 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.00 / 1.81 | 1.99 | 3.00 / 2.01 | 1.79 | 2.33 | 3.69 | 2.56 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.96 | 1.25 / 1.99 | 1.79 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 1.00 / 1.93 | 1.88 | 3.50 / 7.00 | 1.10 | 101.00 | 23.00 | 1.01 |
Trận khác vòng 10 Hạng 2 Slovakia
- 25/09KTPohronieInter Bratislava03
- 26/09KTBaník Lehota p.VtáčnikomGalanta14
- 26/09KTŠamorínLokomotíva Zvolen31
- 26/09KTPovažská BystricaMFK Bytča41
- 26/09KTZlaté MoravcePetržalka02
- 27/09KTSlovan Bratislava IITatran Prešov22
- 28/09KTŽilina IIHumenné00
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Malženice vs Liptovský Mikuláš thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Malženice 1-2 Liptovský Mikuláš (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: J. Duchovic 36' cho Malženice; R. Bartos 29', S. Chlepko 56' cho Liptovský Mikuláš.
Trận Malženice vs Liptovský Mikuláš diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Malženice vs Liptovský Mikuláš thuộc khuôn khổ Hạng 2 Slovakia đã diễn ra lúc 15:30 ngày 27/09.
Trận Malženice vs Liptovský Mikuláš đá ở sân nào?
Trận đấu Malženice vs Liptovský Mikuláš đã diễn ra trên sân Obecny futbalovy stadion Malzenice.
Tỷ lệ dự đoán trận Malženice vs Liptovský Mikuláš như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Malženice có 39% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Liptovský Mikuláš thắng 36%.
Lịch sử đối đầu giữa Malženice và Liptovský Mikuláš thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Malženice thắng 0, hòa 1, thua 5.
