Kết quả Malženice vs Besiktas - Giao hữu CLB
Malženice1-1
HT: 0-1
Kết thúc
BesiktasThứ Ba, 14/07/2026
Sân thi đấu: X-Bionic Sphere, Samorin
Nhận định trước trận Malženice vs Besiktas - Giao hữu CLB
Trận đấu Malženice vs Besiktas tại Giao hữu CLB đã kết thúc với kết quả hòa 1-1.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (1.50), Besiktas được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Malženice 10.00 - Hòa 5.50 - Besiktas 1.22.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 3.50 / 1.90 | 1.73 | 8.50 | 5.50 | 1.22 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.90 | 1.70 | 6.50 | 2.88 | 1.62 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 1.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.50 | 2.50 | 10.00 | 5.50 | 1.22 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.95 | 1.85 | — | — | 9.00 | 2.75 | 1.57 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 1.75 / 1.88 | 1.86 | 3.50 / 1.97 | 1.81 | 9.15 | 5.65 | 1.28 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.73 | 1.94 | 1.25 / 1.77 | 1.98 | 7.55 | 2.64 | 1.71 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.75 / 1.83 | 1.85 | 3.50 / 1.93 | 1.76 | 9.42 | 5.30 | 1.19 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.75 / 1.96 | 1.72 | 1.50 / 1.86 | 1.81 | — | — | — |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 23/07KTAFC WimbledonNorwich00
- 23/07KTProgres NiederkornAPM Metz25
- 23/07KTEendracht TermienKRC Genk II23
- 23/07KTRecreativo HuelvaReal Betis01
- 23/07KTTenerifeGetafe12
- 23/07KTBurton AlbionBirmingham01
- 23/07KTSouthendNorthampton13
- 23/07KTMaidenheadWolves01
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Malženice vs Besiktas thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Malženice 1-1 Besiktas (hiệp 1: 0-1).
Trận Malženice vs Besiktas diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Malženice vs Besiktas thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 16:00 ngày 14/07.
Trận Malženice vs Besiktas đá ở sân nào?
Trận đấu Malženice vs Besiktas đã diễn ra trên sân X-Bionic Sphere tại Samorin.
