Kết quả Mallorca II vs Atlético Baleares - Giao hữu CLB
Mallorca II
Atlético BalearesNhận định trước trận Mallorca II vs Atlético Baleares - Giao hữu CLB
Trận đấu Mallorca II vs Atlético Baleares tại Giao hữu CLB đã kết thúc với kết quả Atlético Baleares thắng 3-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Mallorca II có 0% khả năng thắng, hòa 50% và Atlético Baleares thắng 50%. Chỉ số hiệu suất ghi bàn nghiêng hẳn về phía Atlético Baleares (14% - 86%), đây có thể là yếu tố quyết định cục diện trận đấu. Xét phong độ 5 trận gần nhất, Mallorca II ghi trung bình 0.7 bàn và để thủng lưới 2.0 bàn/trận, trong khi Atlético Baleares ghi 2.5 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mallorca II có 0 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Atlético Baleares trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/08/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Atlético Baleares với tỷ lệ chấp 0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mallorca II 3.20 - Hòa 3.10 - Atlético Baleares 2.10.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.91 | 1.70 | 3.00 | 3.10 | 2.10 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.10 | 1.62 | 0.50 / 1.36 | 2.60 | 3.60 | 2.05 | 2.80 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.08 | 1.73 | 3.20 | 3.10 | 2.10 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.72 | 2.08 | — | — | 4.00 | 2.10 | 2.50 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.85 | 1.78 | 2.95 | 3.30 | 2.10 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.60 | 1.37 | 3.50 | 2.16 | 2.70 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.80 | 1.82 | 2.25 / 1.76 | 1.97 | 3.23 | 3.20 | 2.20 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.13 | 1.59 | 1.00 / 1.93 | 1.76 | 3.82 | 1.98 | 2.80 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.85 | 1.86 | 2.25 / 1.76 | 1.96 | 3.04 | 3.05 | 2.13 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.61 | 2.17 | 1.00 / 1.91 | 1.79 | — | — | — |
Trận khác · Club Friendlies Giao hữu CLB
- 20/08KTCoruxoPontevedra31
- 20/08KTBarcelonaAl Ahly21
- 20/08KTCF TalaveraGetafe II01
- 21/08KTReal Madrid IIZamora01
- 22/08KTUD LogroñésMirandes40
- 22/08KTLugoOurense CF10
- 22/08KTAtlético AstorgaCultural Leonesa11
- 22/08KTReal AvilésSporting Gijón II42
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mallorca II vs Atlético Baleares thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mallorca II 1-3 Atlético Baleares (hiệp 1: 0-0).
Trận Mallorca II vs Atlético Baleares diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mallorca II vs Atlético Baleares thuộc khuôn khổ Giao hữu CLB đã diễn ra lúc 15:00 ngày 15/08.
Tỷ lệ dự đoán trận Mallorca II vs Atlético Baleares như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mallorca II có 0% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 50%, Atlético Baleares thắng 50%.
Lịch sử đối đầu giữa Mallorca II và Atlético Baleares thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Mallorca II thắng 0, hòa 2, thua 4.
