Kết quả Mafra vs SC Covilha - Portugal Liga 3
Mafra
SC Covilha- Xico 70'
Nhận định trước trận Mafra vs SC Covilha - Portugal Liga 3
Trận đấu Mafra vs SC Covilha tại Portugal Liga 3 đã kết thúc với kết quả Mafra thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Mafra có 53% khả năng thắng, hòa 27% và SC Covilha thắng 20%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Mafra hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Mafra có 3 trận thắng, 4 trận hòa và 2 trận thua trước SC Covilha trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 05/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mafra
#4
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
SC Covilha
#8
6 điểm · 6 trận
1T-3H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Mafra với tỷ lệ chấp -0.75, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mafra 1.65 - Hòa 3.30 - SC Covilha 4.75.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.75 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 2.15 | 1.67 | 1.65 | 3.30 | 4.75 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.90 | 1.90 | — | — | 2.30 | 2.10 | 5.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.94 | 1.70 | 2.25 / 1.86 | 1.76 | 1.73 | 3.25 | 4.64 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.87 | 1.77 | 0.75 / 1.66 | 2.06 | 2.40 | 1.95 | 5.54 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.84 | 2.25 / 1.93 | 1.86 | 1.75 | 3.43 | 4.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.84 | 1.94 | 1.00 / 2.10 | 1.72 | 2.32 | 2.13 | 5.25 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 1.58 | 2.35 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 1.03 | 17.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 4 Portugal Liga 3
- 05/09KTUnião SantarémCaldas01
- 05/09KTVianensePacos Ferreira22
- 05/09KTGuimaraes BTrofense00
- 06/09KTVarzimParedes01
- 06/09KTLeçaFafe03
- 06/09KTVitória de SernacheCF Os Belenenses13
- 06/09KTAtlético CPOliveirense31
- 06/09KTSão João VerAD Marco 0900
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mafra vs SC Covilha thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mafra 1-0 SC Covilha (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: Xico 70' cho Mafra.
Trận Mafra vs SC Covilha diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mafra vs SC Covilha thuộc khuôn khổ Portugal Liga 3 đã diễn ra lúc 23:00 ngày 05/09.
Trận Mafra vs SC Covilha đá ở sân nào?
Trận đấu Mafra vs SC Covilha đã diễn ra trên sân Estadio Municipal de Mafra tại Mafra.
Tỷ lệ dự đoán trận Mafra vs SC Covilha như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mafra có 53% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 27%, SC Covilha thắng 20%.
Lịch sử đối đầu giữa Mafra và SC Covilha thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Mafra thắng 3, hòa 4, thua 2.
