Kết quả Mafra vs CF Os Belenenses - Portugal Liga 3
Mafra
CF Os Belenenses- M. Niang 72'
- L. Neves 83'
- D. Horta Leitao 1'
- Chamito 53'
Nhận định trước trận Mafra vs CF Os Belenenses - Portugal Liga 3
Mafra vs CF Os Belenenses (Portugal Liga 3) đã khép lại với kết quả hòa 2-2. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về CF Os Belenenses với tỷ lệ 41%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa CF Os Belenenses hoặc Mafra, kèm kèo tài xỉu trên 2.25 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Mafra thắng 0, hòa 3, thua 3. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Mafra
#4
8 điểm · 6 trận
2T-2H-2B
CF Os Belenenses
#1
16 điểm · 6 trận
5T-1H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (0.25), CF Os Belenenses được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Mafra 2.80 - Hòa 3.20 - CF Os Belenenses 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 2.80 | 3.20 | 2.25 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.08 | 1.72 | — | — | 3.50 | 2.10 | 2.88 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.74 | 1.89 | 2.25 / 1.75 | 1.92 | 2.94 | 3.14 | 2.22 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.00 / 2.01 | 1.66 | 1.00 / 1.87 | 1.80 | 3.75 | 2.03 | 2.85 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.25 / 1.82 | 2.01 | 2.25 / 1.79 | 2.02 | 3.10 | 3.06 | 2.33 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.00 / 2.14 | 1.70 | 1.00 / 1.95 | 1.84 | 3.59 | 2.14 | 2.89 |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 1.80 | 2.00 | 4.50 / 7.00 | 1.10 | 15.00 | 1.03 | 15.00 |
Trận khác vòng 6 Portugal Liga 3
- 10/10KTUnião SantarémLusitano Évora 191130
- 10/10KTLeçaAD Marco 0920
- 10/10KTVitória de SernacheLouletano10
- 10/10KTVianenseParedes33
- 10/10KTSC CovilhaOliveirense00
- 11/10KTGuimaraes BPacos Ferreira01
- 11/10KTSão João VerVarzim21
- 11/10KTAtlético CPCaldas41
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Mafra vs CF Os Belenenses thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mafra 2-2 CF Os Belenenses (hiệp 1: 0-1). Ghi bàn: M. Niang 72', L. Neves 83' cho Mafra; D. Horta Leitao 1', Chamito 53' cho CF Os Belenenses.
Trận Mafra vs CF Os Belenenses diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Mafra vs CF Os Belenenses thuộc khuôn khổ Portugal Liga 3 đã diễn ra lúc 17:00 ngày 11/10.
Trận Mafra vs CF Os Belenenses đá ở sân nào?
Trận đấu Mafra vs CF Os Belenenses đã diễn ra trên sân Estadio Municipal de Mafra tại Mafra.
Tỷ lệ dự đoán trận Mafra vs CF Os Belenenses như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Mafra có 31% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 29%, CF Os Belenenses thắng 41%.
Lịch sử đối đầu giữa Mafra và CF Os Belenenses thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Mafra thắng 0, hòa 3, thua 3.
