Kết quả Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya - Cúp Toto Israel
Maccabi Petah Tikva
Maccabi NetanyaNhận định trước trận Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya - Cúp Toto Israel
Trận đấu Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya tại Cúp Toto Israel đã kết thúc với kết quả Maccabi Netanya thắng 2-1. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Maccabi Petah Tikva có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Maccabi Netanya thắng 45%. Về phong độ, Maccabi Netanya đang vượt trội hơn hẳn Maccabi Petah Tikva (0% so với 100%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Maccabi Petah Tikva ghi trung bình 0.0 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Maccabi Netanya ghi 3.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Maccabi Petah Tikva có 3 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Maccabi Netanya trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Maccabi Petah Tikva 2.75 - Hòa 3.45 - Maccabi Netanya 2.25.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.93 | 1.75 | 2.50 / 1.70 | 2.05 | 2.75 | 3.45 | 2.25 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.38 | 1.50 | 3.25 | 2.25 | 2.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.25 / 1.78 | 2.02 | 2.50 / 1.75 | 2.05 | 2.80 | 3.30 | 2.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.78 | — | — | 3.40 | 2.25 | 2.75 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.71 | 1.94 | 2.80 | 3.30 | 2.18 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.43 | 3.25 | 2.25 | 2.75 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.25 / 1.75 | 1.88 | 2.75 / 1.83 | 1.79 | 2.85 | 3.38 | 2.21 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.01 | 1.68 | 1.00 / 1.67 | 2.07 | 3.54 | 2.17 | 2.77 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.25 / 1.83 | 1.97 | 2.75 / 1.92 | 1.87 | 2.80 | 3.51 | 2.22 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 2.02 | 1.77 | 1.25 / 2.11 | 1.70 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.33 | 3.30 | 3.50 / 5.75 | 1.14 | 151.00 | 21.00 | 1.02 |
Trận khác · Regular season - 2 Cúp Toto Israel
- 28/07KTHapoel HaifaIroni Tiberias31
- 29/07KTIroni Kiryat ShmonaMaccabi Haifa30
- 30/07KTHapoel Ramat GanHapoel Petah Tikva21
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maccabi Petah Tikva 1-2 Maccabi Netanya (hiệp 1: 1-1).
Trận Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya thuộc khuôn khổ Cúp Toto Israel đã diễn ra lúc 23:45 ngày 29/07.
Trận Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya đá ở sân nào?
Trận đấu Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya đã diễn ra trên sân HaMoshava Stadium tại Petah Tikva.
Tỷ lệ dự đoán trận Maccabi Petah Tikva vs Maccabi Netanya như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maccabi Petah Tikva có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Maccabi Netanya thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Petah Tikva và Maccabi Netanya thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Maccabi Petah Tikva thắng 3, hòa 2, thua 4.
