Kết quả Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan - Cúp Toto Israel
Maccabi Netanya
Hapoel Ramat Gan- Matheus Davo 39'
- Matheus Davo 88'
- Luan 34'
- D. Asanka 53'
- M. Plakushchenko 61' (pen)
Nhận định trước trận Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan - Cúp Toto Israel
Trận đấu Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan tại Cúp Toto Israel đã kết thúc với kết quả Hapoel Ramat Gan thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Maccabi Netanya có 45% khả năng thắng, hòa 45% và Hapoel Ramat Gan thắng 10%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maccabi Netanya hoặc hòa. Maccabi Netanya cho thấy khả năng tấn công tốt hơn đáng kể so với Hapoel Ramat Gan trong giai đoạn gần đây (71% - 29%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Maccabi Netanya ghi trung bình 2.5 bàn và để thủng lưới 1.0 bàn/trận, trong khi Hapoel Ramat Gan ghi 2.0 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Maccabi Netanya có 2 trận thắng, 1 trận hòa và 1 trận thua trước Hapoel Ramat Gan trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 30/07/2026.
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Maccabi Netanya với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Maccabi Netanya 1.77 - Hòa 3.50 - Hapoel Ramat Gan 4.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.75 | 1.93 | 2.50 / 1.77 | 1.95 | 1.77 | 3.50 | 4.00 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.40 | 1.48 | 2.38 | 2.20 | 4.00 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.75 / 1.98 | 1.82 | 2.50 / 1.80 | 2.00 | 1.80 | 3.75 | 3.50 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.85 | — | — | 2.38 | 2.20 | 4.33 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.72 | 1.92 | 1.74 | 3.65 | 3.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.43 | 1.42 | 2.28 | 2.30 | 4.10 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.75 / 1.90 | 1.73 | 2.50 / 1.77 | 1.94 | 1.74 | 3.52 | 4.17 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.81 | 1.00 / 1.75 | 1.95 | 2.30 | 2.16 | 4.84 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -0.75 / 1.99 | 1.81 | 2.50 / 1.81 | 1.98 | 1.76 | 3.53 | 4.16 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.93 | 1.00 / 1.76 | 2.04 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 1.00 / 1.38 | 3.00 | 5.50 / 6.60 | 1.11 | 81.00 | 13.00 | 1.04 |
Trận khác · Regular season - 3 Cúp Toto Israel
- 02/08KTBnei SakhninHapoel Haifa12
- 02/08KTIroni TiberiasIroni Kiryat Shmona01
- 02/08KTHapoel KatamonMaccabi Petah Tikva10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maccabi Netanya 2-3 Hapoel Ramat Gan (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: Matheus Davo 39', Matheus Davo 88' cho Maccabi Netanya; Luan 34', D. Asanka 53', M. Plakushchenko 61' (phạt đền) cho Hapoel Ramat Gan.
Trận Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan thuộc khuôn khổ Cúp Toto Israel đã diễn ra lúc 00:00 ngày 03/08.
Trận Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan đá ở sân nào?
Trận đấu Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan đã diễn ra trên sân Netanya Stadium tại Netanya.
Tỷ lệ dự đoán trận Maccabi Netanya vs Hapoel Ramat Gan như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maccabi Netanya có 45% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Hapoel Ramat Gan thắng 10%.
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Netanya và Hapoel Ramat Gan thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Maccabi Netanya thắng 2, hòa 1, thua 1.
