Kết quả Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula - Hạng 2 Israel
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Afula- O. Barzilay 41'
- O. Barzilay 68'
- O. Barzilay 78'
- M. Shaker 90+2'
- N. Shemesh 10'
- E. Elimelech 26'
Nhận định trước trận Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula - Hạng 2 Israel
Trận đấu Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula tại Hạng 2 Israel đã kết thúc với kết quả Maccabi Bnei Raina thắng 4-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Maccabi Bnei Raina có 48% khả năng thắng, hòa 28% và Hapoel Afula thắng 24%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maccabi Bnei Raina hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu dưới 2.5 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Maccabi Bnei Raina có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 0 trận thua trước Hapoel Afula trong 2 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 10/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Maccabi Bnei Raina
#9
13 điểm · 9 trận
4T-1H-4B
Hapoel Afula
#4
17 điểm · 9 trận
5T-2H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Maccabi Bnei Raina với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Maccabi Bnei Raina 1.85 - Hòa 3.25 - Hapoel Afula 3.70.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.50 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.05 | 1.75 | 1.85 | 3.25 | 3.70 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 0.50 / 1.40 | 2.75 | 2.50 | 2.10 | 4.33 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 2.04 | 1.63 | 1.87 | 3.15 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.80 | 1.32 | 2.48 | 2.10 | 4.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.75 / 2.05 | 1.62 | 2.25 / 1.75 | 1.94 | 1.82 | 3.34 | 3.96 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.93 | 1.72 | 1.00 / 1.88 | 1.80 | 2.43 | 2.04 | 4.82 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.50 / 1.88 | 1.90 | 2.25 / 1.78 | 2.02 | 1.88 | 3.40 | 3.76 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.81 | 1.00 / 1.93 | 1.84 | — | — | — |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.25 / 3.80 | 1.25 | 5.50 / 4.65 | 1.18 | 1.03 | 17.00 | 81.00 |
Trận khác vòng 5 Hạng 2 Israel
- 10/09KTHapoel Rishon LeZionKiryat Yam SC42
- 10/09KTHapoel Kfar ShalemMaccabi Ahi Nazareth33
- 10/09KTIroni Modi'inBnei Yehuda24
- 10/09KTMaccabi Kabilio JaffaHapoel Ra'anana13
- 10/09KTHapoel Kfar SabaMaccabi Kiryat Gat20
- 14/09KTHapoel AcreAshdod04
- 14/09KTMaccabi HerzliyaKafr Qasim10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maccabi Bnei Raina 4-2 Hapoel Afula (hiệp 1: 1-2). Ghi bàn: O. Barzilay 41', O. Barzilay 68', O. Barzilay 78', M. Shaker 90+2' cho Maccabi Bnei Raina; N. Shemesh 10', E. Elimelech 26' cho Hapoel Afula.
Trận Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula thuộc khuôn khổ Hạng 2 Israel đã diễn ra lúc 23:00 ngày 10/09.
Trận Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula đá ở sân nào?
Trận đấu Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula đã diễn ra trên sân Green Stadium tại Nof HaGalil.
Tỷ lệ dự đoán trận Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Afula như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maccabi Bnei Raina có 48% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 28%, Hapoel Afula thắng 24%.
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Bnei Raina và Hapoel Afula thế nào?
Trong 2 lần chạm trán gần nhất, Maccabi Bnei Raina thắng 2, hòa 0, thua 0.
