Kết quả Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda - Hạng 2 Israel
Maccabi Bnei Raina
Bnei Yehuda- A. Kanani 5'
- S. Nachmani 32'
- S. Dror 48'
- G. Sivilia 53'
- S. Nachmani 58'
Nhận định trước trận Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda - Hạng 2 Israel
Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda (Hạng 2 Israel) đã khép lại với kết quả Bnei Yehuda thắng 4-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Maccabi Bnei Raina với tỷ lệ 37%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maccabi Bnei Raina hoặc Bnei Yehuda, kèm kèo tài xỉu trên 2.5 bàn. Lịch sử đối đầu 3 trận gần nhất giữa 2 đội: Maccabi Bnei Raina thắng 0, hòa 2, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 18/08/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Maccabi Bnei Raina
#9
13 điểm · 9 trận
4T-1H-4B
Bnei Yehuda
#2
23 điểm · 9 trận
7T-2H-0B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang ở mức cân bằng (0), phản ánh 2 đội được đánh giá tương đối ngang sức ngang tài. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Maccabi Bnei Raina 2.50 - Hòa 3.35 - Bnei Yehuda 2.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.00 / 1.83 | 1.83 | 2.50 / 1.80 | 1.91 | 2.50 | 3.35 | 2.50 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.62 | 1.42 | 3.10 | 2.15 | 3.10 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.95 | 2.50 / 1.90 | 1.90 | 2.38 | 3.25 | 2.55 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.85 | 1.95 | — | — | 3.00 | 2.20 | 3.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 2.50 / 1.78 | 1.85 | 2.25 | 3.30 | 2.70 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.50 | 1.40 | 2.80 | 2.25 | 3.20 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 0.00 / 1.85 | 1.83 | 2.50 / 1.82 | 1.87 | 2.44 | 3.44 | 2.43 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.82 | 1.82 | 1.00 / 1.74 | 1.95 | 3.08 | 2.16 | 2.98 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | 0.00 / 1.91 | 1.86 | 2.50 / 1.85 | 1.93 | 2.48 | 3.54 | 2.42 |
| Nguồn 5 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.84 | 1.92 | 1.00 / 1.78 | 1.99 | — | — | — |
| Nguồn 6 | Toàn trận | 3.00 / 2.30 | 1.60 | 5.50 / 5.25 | 1.16 | 67.00 | 51.00 | 1.00 |
Trận khác vòng 1 Hạng 2 Israel
- 18/08KTMaccabi Kabilio JaffaKiryat Yam SC26
- 18/08KTHapoel Kfar ShalemKafr Qasim20
- 18/08KTHapoel AfulaAshdod20
- 18/08KTHapoel Rishon LeZionHapoel Kfar Saba20
- 18/08KTHapoel AcreMaccabi Kiryat Gat02
- 18/08KTIroni Modi'inMaccabi Herzliya02
- 18/08KTHapoel Ra'ananaMaccabi Ahi Nazareth20
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maccabi Bnei Raina 1-4 Bnei Yehuda (hiệp 1: 1-1). Ghi bàn: A. Kanani 5' cho Maccabi Bnei Raina; S. Nachmani 32', S. Dror 48', G. Sivilia 53', S. Nachmani 58' cho Bnei Yehuda.
Trận Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda thuộc khuôn khổ Hạng 2 Israel đã diễn ra lúc 23:30 ngày 18/08.
Trận Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda đá ở sân nào?
Trận đấu Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda đã diễn ra trên sân Green Stadium tại Nof HaGalil.
Tỷ lệ dự đoán trận Maccabi Bnei Raina vs Bnei Yehuda như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maccabi Bnei Raina có 37% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Bnei Yehuda thắng 37%.
Lịch sử đối đầu giữa Maccabi Bnei Raina và Bnei Yehuda thế nào?
Trong 3 lần chạm trán gần nhất, Maccabi Bnei Raina thắng 0, hòa 2, thua 1.
