Soi kèo, nhận định Macarthur vs Perth Glory - VĐQG Australia
Macarthur
Perth GloryNhận định, soi kèo Macarthur vs Perth Glory - VĐQG Australia
Trước trận đấu giữa Macarthur và Perth Glory tại VĐQG Australia, chỉ số dự đoán tỷ số cho thấy Macarthur có 49% cơ hội thắng, tỷ lệ hòa 26% và Perth Glory thắng 25%. Gợi ý từ số liệu thống kê: kèo đôi cửa Macarthur hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, Macarthur đang vượt trội hơn hẳn Perth Glory (60% so với 40%). Về thành tích đối đầu trực tiếp, Macarthur có 4 trận thắng, 2 trận hòa và 4 trận thua trước Perth Glory trong 10 lần chạm trán gần nhất. Trên bảng xếp hạng VĐQG Australia, Perth Glory đang xếp hạng 4 với 0 điểm, trong khi Macarthur xếp hạng 11 với 0 điểm. Xem đầy đủ tỷ lệ kèo thị trường và bảng so sánh phong độ chi tiết bên dưới để có thêm góc nhìn trước khi đưa ra quyết định.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 11/10/2026.
Kèo châu Á đang nghiêng về Macarthur với tỷ lệ chấp -0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Macarthur 1.91 - Hòa 3.70 - Perth Glory 3.50.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Bet365 | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.67 | 2.10 | 1.91 | 3.70 | 3.50 |
| Bet365 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.02 | 1.78 | 1.50 / 2.50 | 1.50 | 2.50 | 2.38 | 4.00 |
| 1xBet | Toàn trận | -0.25 / 1.74 | 2.17 | 2.75 / 1.76 | 1.88 | 1.99 | 3.84 | 3.65 |
| 1xBet | Hiệp 1 | -0.25 / 1.97 | 1.72 | 1.25 / 1.93 | 1.75 | 2.41 | 2.29 | 3.94 |
| Pinnacle | Toàn trận | -0.50 / 1.95 | 1.90 | 2.75 / 1.88 | 1.95 | 1.94 | 3.70 | 3.74 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | -0.25 / 2.00 | 1.83 | 1.25 / 2.08 | 1.74 | 2.49 | 2.42 | 4.16 |
🎯 Dự đoán kết quả Macarthur vs Perth Glory
↓ Xem phong độ, BXH & đối đầu (H2H)kèo đôi cửa Macarthur hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2.75 bàn
Macarthur chấp Perth Glory 0.5 trái, kèo châu Á nghiêng nhẹ về Perth Glory
Kèo đôi cửa (double chance): cược 2 trong 3 kết quả trận đấu (VD: hòa hoặc đội khách thắng) — chỉ thua nếu kết quả còn lại xảy ra.
Tài xỉu (over/under): cược tổng số bàn thắng cả trận cao hơn (tài) hay thấp hơn (xỉu) một mốc cho trước.
Kèo châu Á (chấp): đội mạnh hơn phải chấp đối thủ 1 số bàn thắng ảo trước khi tính thắng thua cược.
Phong độ 5 trận gần nhất
Chỉ số riêng của từng đội — chưa so sánh trực tiếp 2 đội với nhau.
Macarthur
Perth Glory
Phong độ & vị trí bảng xếp hạng
Về vị trí bảng xếp hạng, Perth Glory (hạng 4) đang nhỉnh hơn hẳn Macarthur (hạng 11) — chênh lệch 7 bậc.
Lịch sử đối đầu
Tương quan sức mạnh
Mức độ áp đảo giữa 2 đội ở từng tiêu chí (đội in đậm đang nhỉnh hơn) — khác với chỉ số riêng từng đội ở bảng phía trên.
% và tỷ số dự đoán tính từ tỷ lệ kèo thị trường thật (quy đổi xác suất + mô hình thống kê), không phải cảm tính hay AI đoán mò — xem tỷ lệ dự đoán đúng thực tế. Chỉ mang tính tham khảo, không phải lời khuyên đặt cược. Cập nhật 11/10/2026.
Trận khác vòng 1 VĐQG Australia
- 16/1016:00SydneyWestern Sydney Wanderersvs
- 17/1011:00AucklandMelbourne Cityvs
- 17/1015:40Central Coast MarinersNewcastle Jetsvs
- 18/1009:00Wellington PhoenixMelbourne Victoryvs
Câu hỏi thường gặp
Trận Macarthur vs Perth Glory diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Macarthur vs Perth Glory thuộc khuôn khổ VĐQG Australia diễn ra lúc 13:00 ngày 17/10.
Trận Macarthur vs Perth Glory đá ở sân nào?
Trận đấu Macarthur vs Perth Glory diễn ra trên sân Campbelltown Stadium tại Sydney.
Tỷ lệ dự đoán trận Macarthur vs Perth Glory như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Macarthur có 49% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 26%, Perth Glory thắng 25%.
Lịch sử đối đầu giữa Macarthur và Perth Glory thế nào?
Trong 10 lần chạm trán gần nhất, Macarthur thắng 4, hòa 2, thua 4.
