Kết quả Maardu vs Nõmme United II - Hạng 2 Estonia
Maardu
Nõmme United IINhận định trước trận Maardu vs Nõmme United II - Hạng 2 Estonia
Maardu vs Nõmme United II (Hạng 2 Estonia) đã khép lại với kết quả Maardu thắng 2-1. Nhìn lại trước trận, số liệu thống kê nghiêng về Maardu với tỷ lệ 47%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Maardu hoặc Nõmme United II, kèm kèo tài xỉu dưới 4.25 bàn. Lịch sử đối đầu 6 trận gần nhất giữa 2 đội: Maardu thắng 4, hòa 1, thua 1. Xem đầy đủ thống kê trận đấu và lịch sử đối đầu 2 đội ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 06/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Maardu
#6
42 điểm · 29 trận
12T-6H-11B
Nõmme United II
#8
36 điểm · 31 trận
10T-6H-15B
Không có dữ liệu thống kê
Theo kèo châu Á (-0.25), Maardu được xem là cửa trên của trận đấu. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 4.00 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Maardu 1.90 - Hòa 4.05 - Nõmme United II 3.04.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.71 | 1.99 | 4.00 / 1.75 | 1.88 | 1.90 | 4.05 | 3.04 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.95 | 1.71 | 1.75 / 1.88 | 1.76 | 2.33 | 2.61 | 3.35 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.50 / 1.85 | 1.81 | 4.25 / 1.93 | 1.74 | 1.84 | 3.90 | 2.84 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | -0.25 / 1.85 | 1.79 | 1.75 / 1.83 | 1.81 | — | — | — |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -1.00 / 2.25 | 1.63 | 3.50 / 5.50 | 1.15 | 1.06 | 10.00 | 51.00 |
Trận khác vòng 27 Hạng 2 Estonia
- 03/09KTViimsiFC Tallinn12
- 04/09KTFCI Levadia IIFlora II62
- 05/09KTTallinna KalevTartu Welco11
- 06/09KTElvaNõmme Kalju II10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Maardu vs Nõmme United II thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Maardu 2-1 Nõmme United II (hiệp 1: 2-0).
Trận Maardu vs Nõmme United II diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Maardu vs Nõmme United II thuộc khuôn khổ Hạng 2 Estonia đã diễn ra lúc 16:30 ngày 06/09.
Trận Maardu vs Nõmme United II đá ở sân nào?
Trận đấu Maardu vs Nõmme United II đã diễn ra trên sân Maardu linnastaadion.
Tỷ lệ dự đoán trận Maardu vs Nõmme United II như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Maardu có 47% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 22%, Nõmme United II thắng 31%.
Lịch sử đối đầu giữa Maardu và Nõmme United II thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Maardu thắng 4, hòa 1, thua 1.
