Kết quả Lugo vs Racing Ferrol - Primera División RFEF - Group 1
Lugo
Racing Ferrol- A. Gallar 20'
Nhận định trước trận Lugo vs Racing Ferrol - Primera División RFEF - Group 1
Trận đấu Lugo vs Racing Ferrol tại Primera División RFEF - Group 1 đã kết thúc với kết quả Lugo thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Lugo có 41% khả năng thắng, hòa 31% và Racing Ferrol thắng 28%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Lugo hoặc hòa, kèm kèo tài xỉu trên 2 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Lugo có 2 trận thắng, 2 trận hòa và 0 trận thua trước Racing Ferrol trong 4 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Lugo
#1
19 điểm · 7 trận
6T-1H-0B
Racing Ferrol
#3
13 điểm · 7 trận
4T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Lugo với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Lugo 2.15 - Hòa 3.00 - Racing Ferrol 3.20.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | -0.25 / 1.90 | 1.90 | 2.50 / 2.38 | 1.53 | 2.15 | 3.00 | 3.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.62 | 2.25 | 0.50 / 1.50 | 2.50 | 2.88 | 2.00 | 3.75 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.84 | 1.82 | 2.00 / 1.71 | 1.92 | 2.15 | 3.04 | 3.20 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.59 | 2.15 | 0.75 / 1.70 | 1.99 | 2.90 | 1.91 | 4.22 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | -0.25 / 1.91 | 1.88 | 2.00 / 1.79 | 2.01 | 2.23 | 2.93 | 3.33 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | -0.25 / 2.25 | 1.60 | 0.75 / 1.74 | 2.06 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -1.00 / 3.00 | 1.38 | 1.50 / 7.40 | 1.10 | 1.02 | 21.00 | 151.00 |
Trận khác · Group 1 - 5 Primera División RFEF - Group 1
- 26/09KTExtremadura 1924Zamora01
- 26/09KTCultural LeonesaCD Coria22
- 26/09KTArenas GetxoAthletic Club II03
- 26/09KTDeportivo La Coruña IIReal Unión20
- 27/09KTBarakaldoReal Avilés33
- 27/09KTUD OurenseCacereño00
- 27/09KTMirandesUnionistas de Salamanca10
- 27/09KTPontevedraPonferradina11
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Lugo vs Racing Ferrol thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Lugo 1-0 Racing Ferrol (hiệp 1: 1-0). Ghi bàn: A. Gallar 20' cho Lugo.
Trận Lugo vs Racing Ferrol diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lugo vs Racing Ferrol thuộc khuôn khổ Primera División RFEF - Group 1 đã diễn ra lúc 21:30 ngày 26/09.
Trận Lugo vs Racing Ferrol đá ở sân nào?
Trận đấu Lugo vs Racing Ferrol đã diễn ra trên sân Estadio Anxo Carro tại Lugo.
Tỷ lệ dự đoán trận Lugo vs Racing Ferrol như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lugo có 41% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 31%, Racing Ferrol thắng 28%.
Lịch sử đối đầu giữa Lugo và Racing Ferrol thế nào?
Trong 4 lần chạm trán gần nhất, Lugo thắng 2, hòa 2, thua 0.
