Kết quả Lugano vs Sportivo Barracas - Argentina group C Tebolidun League Manchester
Lugano
Sportivo BarracasNhận định trước trận Lugano vs Sportivo Barracas - Argentina group C Tebolidun League Manchester
Trận đấu Lugano vs Sportivo Barracas tại Argentina group C Tebolidun League Manchester đã kết thúc với kết quả Lugano thắng 3-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Lugano có 10% khả năng thắng, hòa 45% và Sportivo Barracas thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc Sportivo Barracas, kèm kèo tài xỉu dưới 3.5 bàn. Lugano cho thấy khả năng phòng thủ tốt hơn đáng kể so với Sportivo Barracas trong giai đoạn gần đây (78% - 22%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Lugano ghi trung bình 0.6 bàn và để thủng lưới 0.4 bàn/trận, trong khi Sportivo Barracas ghi 1.4 và để thủng 1.4 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Lugano có 1 trận thắng, 2 trận hòa và 6 trận thua trước Sportivo Barracas trong 9 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 15/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Lugano
#7
46 điểm · 32 trận
11T-13H-8B
Sportivo Barracas
#7
40 điểm · 32 trận
11T-7H-14B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Lugano với tỷ lệ chấp -0.25, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 1.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Lugano 2.25 - Hòa 2.70 - Sportivo Barracas 3.30.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | — | — | 1.50 / 1.62 | 2.20 | 2.33 | 2.85 | 3.20 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.57 | 2.20 | 3.20 | 1.85 | 3.80 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | -0.25 / 1.98 | 1.82 | 1.50 / 1.57 | 2.25 | 2.25 | 2.70 | 3.30 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.65 | 2.20 | — | — | 3.10 | 1.83 | 4.00 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | — | — | 1.50 / 1.52 | 2.23 | 2.63 | 2.80 | 2.63 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | — | — | 0.50 / 1.53 | 2.17 | 3.35 | 1.89 | 3.45 |
| Nguồn 4 | Toàn trận | -0.25 / 2.03 | 1.68 | 1.75 / 1.78 | 1.91 | 2.46 | 2.65 | 3.16 |
| Nguồn 4 | Hiệp 1 | 0.00 / 1.67 | 2.01 | 0.75 / 1.96 | 1.73 | 3.32 | 1.73 | 4.36 |
| Nguồn 5 | Toàn trận | -1.00 / 1.75 | 2.05 | 5.50 / 6.25 | 1.12 | 1.01 | 26.00 | 151.00 |
Trận khác vòng 20 Argentina group C Tebolidun League Manchester
- 18/07KTDeportivo EspañolVictoriano Arenas10
- 18/07KTPuerto NuevoFénix01
- 18/07KTDefensores de CambaceresGeneral Lamadrid00
- 18/07KTYupanquiArgentino Rosario11
- 19/07KTJJ UrquizaDeportivo Muñiz30
- 19/07KTMercedesEl Porvenir20
- 19/07KTCanuelasLeandro N. Alem10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Lugano vs Sportivo Barracas thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Lugano 3-2 Sportivo Barracas (hiệp 1: 2-2).
Trận Lugano vs Sportivo Barracas diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lugano vs Sportivo Barracas thuộc khuôn khổ Argentina group C Tebolidun League Manchester đã diễn ra lúc 01:00 ngày 18/07.
Tỷ lệ dự đoán trận Lugano vs Sportivo Barracas như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lugano có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, Sportivo Barracas thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Lugano và Sportivo Barracas thế nào?
Trong 9 lần chạm trán gần nhất, Lugano thắng 1, hòa 2, thua 6.
