Kết quả Lugano II vs Cham - 1. Liga Promotion
Lugano II
Cham- J. Facal 60'
Nhận định trước trận Lugano II vs Cham - 1. Liga Promotion
Trận đấu Lugano II vs Cham tại 1. Liga Promotion đã kết thúc với kết quả Cham thắng 1-0. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Lugano II có 24% khả năng thắng, hòa 23% và Cham thắng 53%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa Cham hoặc Lugano II, kèm kèo tài xỉu trên 3.25 bàn. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Lugano II có 2 trận thắng, 0 trận hòa và 4 trận thua trước Cham trong 6 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 26/09/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Lugano II
#15
9 điểm · 10 trận
3T-0H-7B
Cham
#3
22 điểm · 11 trận
7T-1H-3B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về Cham với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 2.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Lugano II 3.40 - Hòa 3.80 - Cham 1.80.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Nguồn 1 | Toàn trận | 0.50 / 1.95 | 1.85 | 2.50 / 1.50 | 2.50 | 3.40 | 3.80 | 1.80 |
| Nguồn 1 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.82 | 1.98 | — | — | 3.60 | 2.50 | 2.30 |
| Nguồn 2 | Toàn trận | 0.75 / 1.78 | 1.88 | 3.25 / 1.79 | 1.88 | 3.74 | 3.94 | 1.70 |
| Nguồn 2 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.83 | 1.81 | 1.50 / 1.96 | 1.72 | 4.00 | 2.46 | 2.20 |
| Nguồn 3 | Toàn trận | 0.75 / 1.83 | 1.96 | 3.25 / 1.82 | 1.97 | 3.69 | 3.95 | 1.76 |
| Nguồn 3 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.94 | 1.83 | 1.50 / 2.05 | 1.75 | — | — | — |
| Nguồn 4 | Toàn trận | 1.00 / 2.43 | 1.53 | 1.50 / 7.00 | 1.10 | 67.00 | 17.00 | 1.03 |
Trận khác vòng 9 1. Liga Promotion
- 26/09KTBrühlParadiso02
- 26/09KTLuzern IIAmical Saint-Prex23
- 26/09KTYF JuventusKreuzlingen11
- 26/09KTYoung Boys IIBasel II02
- 26/09KTZürich IIGrand-Saconnex12
- 27/09KTBiel-BienneBavois20
- 27/09KTBulleFC Schaffhausen01
- 27/09KTBellinzonaBreitenrain22
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Lugano II vs Cham thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Lugano II 0-1 Cham (hiệp 1: 0-0). Ghi bàn: J. Facal 60' cho Cham.
Trận Lugano II vs Cham diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Lugano II vs Cham thuộc khuôn khổ 1. Liga Promotion đã diễn ra lúc 22:30 ngày 26/09.
Tỷ lệ dự đoán trận Lugano II vs Cham như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Lugano II có 24% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 23%, Cham thắng 53%.
Lịch sử đối đầu giữa Lugano II và Cham thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, Lugano II thắng 2, hòa 0, thua 4.
