Kết quả London City Lionesses vs Liverpool W - Siêu cúp FA nữ Anh
London City Lionesses
Liverpool WNhận định trước trận London City Lionesses vs Liverpool W - Siêu cúp FA nữ Anh
Trận đấu London City Lionesses vs Liverpool W tại Siêu cúp FA nữ Anh đã kết thúc với kết quả London City Lionesses thắng 1-0. Về thành tích đối đầu trực tiếp, London City Lionesses có 1 trận thắng, 3 trận hòa và 2 trận thua trước Liverpool W trong 6 lần chạm trán gần nhất.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo.
Vị trí bảng xếp hạng
London City Lionesses
#3
12 điểm · 5 trận
4T-0H-1B
Liverpool W
#6
7 điểm · 5 trận
2T-1H-2B
Không có dữ liệu thống kê
Chưa có dữ liệu kèo
Trận khác vòng 5 Siêu cúp FA nữ Anh
- 04/10KTManchester United WChelsea W11
- 04/10KTManchester City WArsenal W32
- 05/10KTTottenham Hotspur WBrighton W10
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận London City Lionesses vs Liverpool W thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số London City Lionesses 1-0 Liverpool W (hiệp 1: 0-0).
Trận London City Lionesses vs Liverpool W diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu London City Lionesses vs Liverpool W thuộc khuôn khổ Siêu cúp FA nữ Anh đã diễn ra lúc 17:55 ngày 05/10.
Trận London City Lionesses vs Liverpool W đá ở sân nào?
Trận đấu London City Lionesses vs Liverpool W đã diễn ra trên sân Hayes Lane tại London.
Lịch sử đối đầu giữa London City Lionesses và Liverpool W thế nào?
Trong 6 lần chạm trán gần nhất, London City Lionesses thắng 1, hòa 3, thua 2.
