Kết quả Logan Lightning vs SC Wanderers - Queensland Premier League
Logan Lightning
SC WanderersNhận định trước trận Logan Lightning vs SC Wanderers - Queensland Premier League
Trận đấu Logan Lightning vs SC Wanderers tại Queensland Premier League đã kết thúc với kết quả hòa 2-2. Trước giờ bóng lăn, dữ liệu thống kê đánh giá Logan Lightning có 10% khả năng thắng, hòa 45% và SC Wanderers thắng 45%. Trước trận, gợi ý từ dữ liệu thống kê nghiêng về kèo đôi cửa hòa hoặc SC Wanderers, kèm kèo tài xỉu trên 1.5 bàn. Về hiệu suất ghi bàn, SC Wanderers đang vượt trội hơn hẳn Logan Lightning (28% so với 72%). Xét phong độ 5 trận gần nhất, Logan Lightning ghi trung bình 2.6 bàn và để thủng lưới 2.4 bàn/trận, trong khi SC Wanderers ghi 2.2 và để thủng 1.0 bàn/trận. Về thành tích đối đầu trực tiếp, Logan Lightning có 1 trận thắng, 1 trận hòa và 5 trận thua trước SC Wanderers trong 7 lần chạm trán gần nhất. Xem lại thống kê chi tiết trận đấu, tường thuật diễn biến và đội hình ra sân ở các mục bên dưới.
Nhận định tính từ tỷ lệ kèo thị trường (không phải cảm tính), chỉ mang tính tham khảo. Cập nhật 16/07/2026.
Vị trí bảng xếp hạng
Logan Lightning
#9
27 điểm · 22 trận
8T-3H-11B
SC Wanderers
#3
37 điểm · 22 trận
10T-7H-5B
Không có dữ liệu thống kê
Kèo châu Á đang nghiêng về SC Wanderers với tỷ lệ chấp 0.50, cho thấy thị trường đánh giá đội này nhỉnh hơn trong trận này. Kèo tài xỉu được thiết lập ở mức 3.50 bàn. Tỷ lệ 1X2 tham khảo: Logan Lightning 3.00 - Hòa 3.80 - SC Wanderers 2.00.
| Nguồn | Hiệp | Kèo Châu Á | Tài / Xỉu | Chủ nhà | Hoà | Đội khách | ||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 10Bet | Toàn trận | 0.50 / 1.77 | 1.90 | 3.50 / 1.95 | 1.77 | 3.00 | 3.80 | 2.00 |
| 10Bet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 1.93 | 1.75 | 3.30 | 2.45 | 2.45 |
| Bet365 | Toàn trận | 0.25 / 1.88 | 1.92 | 2.50 / 1.40 | 2.75 | 3.10 | 3.90 | 1.90 |
| Bet365 | Hiệp 1 | 0.25 / 1.78 | 2.02 | — | — | 3.25 | 2.62 | 2.38 |
| Unibet | Toàn trận | — | — | 3.50 / 2.08 | 1.61 | 2.85 | 3.55 | 2.08 |
| Unibet | Hiệp 1 | — | — | 1.50 / 2.00 | 1.63 | 3.20 | 2.45 | 2.55 |
| 1xBet | Toàn trận | 0.25 / 1.95 | 1.74 | 3.50 / 1.88 | 1.81 | 3.04 | 3.82 | 1.96 |
| 1xBet | Hiệp 1 | 0.25 / 1.68 | 1.99 | 1.50 / 1.94 | 1.75 | 3.42 | 2.45 | 2.44 |
| Pinnacle | Toàn trận | 0.50 / 1.82 | 1.97 | 3.50 / 1.90 | 1.88 | 3.02 | 3.98 | 1.96 |
| Pinnacle | Hiệp 1 | 0.25 / 1.79 | 1.99 | 1.50 / 1.92 | 1.85 | — | — | — |
| Live (API-Football) | Toàn trận | 0.00 / 2.20 | 1.65 | 4.50 / 5.25 | 1.16 | 10.00 | 1.10 | 8.50 |
Trận khác vòng 19 Queensland Premier League
- 18/07KTIpswichNorth Star32
- 18/07KTSt George WillawongCaboolture10
- 18/07KTBrisbane StrikersBroadbeach United21
- 19/07KTRobina CityRedlands United11
- 19/07KTCapalabaHolland Park Hawks30
Câu hỏi thường gặp
Kết quả trận Logan Lightning vs SC Wanderers thế nào?
Trận đấu kết thúc với tỷ số Logan Lightning 2-2 SC Wanderers (hiệp 1: 1-1).
Trận Logan Lightning vs SC Wanderers diễn ra lúc mấy giờ, ngày nào?
Trận đấu Logan Lightning vs SC Wanderers thuộc khuôn khổ Queensland Premier League đã diễn ra lúc 15:15 ngày 18/07.
Trận Logan Lightning vs SC Wanderers đá ở sân nào?
Trận đấu Logan Lightning vs SC Wanderers đã diễn ra trên sân Cornubia Park.
Tỷ lệ dự đoán trận Logan Lightning vs SC Wanderers như thế nào?
Theo số liệu thống kê, Logan Lightning có 10% khả năng thắng, tỷ lệ hòa 45%, SC Wanderers thắng 45%.
Lịch sử đối đầu giữa Logan Lightning và SC Wanderers thế nào?
Trong 7 lần chạm trán gần nhất, Logan Lightning thắng 1, hòa 1, thua 5.
